Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่ากันเรื่อง socket A

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่ากันเรื่อง socket A

sempron 2200+ เพื่อนๆ เคย อัดกันได้สูงสุดเท่าไหร่อะคับ เอาซิ้ง เดิมนะคับ

ตอนนี้มะอยาก ซื้อใหม่แล้ว จะอัดมันนี่ละ เอาให้ตายไปข้างนึง อิๆ ( ตอนนี้ผม เปิดไว้ 166 mHz )

ไม่รู้จะมีผลด้วยหรือเปล่าอะคับ

ได้แค่นี้ครับ

Comment

เคยเห็นในหนังสือ เค้าปลดล๊อกตัวคูณกันด้วยครับ แต่ผมยังไม่ได้ถอดมาลองเลย
      กลัวถอดมาคอร์บิ่น -*-

Comment

คุณ ~BluesKY~ spec com คล้าย ๆ กับผมเลยแฮะ (Socket A)

ผมก็ใช้ Sempron 2200+ ครับ แต่ไม่ได้คล๊อก

ปล.คล๊อกไม่เก่ง - -"

Comment

หุๆ คุณ ~BluesKY~ สเปคเหมือน ผมเลยอะ ใช้ บอร์ดไรหรอคับ ของผม msi k7n2 delta2 คับ

บอร์ดแดงๆ แต่ผมมะค่อยจะกล้า คล๊อค เท่าไหร่ เพราะว่า ตัวก่อนแล้ว ดั้มไป ไหม คา บอร์ด หลังจาก

นั้นมา ฝั่งใจ อิๆ

Comment

Originally posted by thikon View Post
            หุๆ คุณ ~BluesKY~ สเปคเหมือน ผมเลยอะ ใช้ บอร์ดไรหรอคับ ของผม msi k7n2 delta2 คับ

บอร์ดแดงๆ แต่ผมมะค่อยจะกล้า คล๊อค เท่าไหร่ เพราะว่า ตัวก่อนแล้ว ดั้มไป ไหม คา บอร์ด หลังจาก

นั้นมา ฝั่งใจ อิๆ
            O_O ไหม้ คา บอร์ด เลย หรอครับ หุ ๆ

ถ้างั้นคุณ thikon ก็ spec คล้ายผมเหมือนกันดิ อิอิ

ส่วนผมใช้บอร์ด A7v880 ครับ T_T

Comment

55+ บอดตระกูลเดียวกันครับ ของผม msi k7n2 delta2-fsr คับ
              บอดสีดำ

Comment

น่าจะเล่นบาตั้น อิอิ

Comment

^
                  ^
                  กำลังจะจับมาเปลี่ยนครับ ^^

Comment

ผมได้เท่านี้อะคับ

น่าจะยังไม่สุดนะ แต่กัวอ่า

Comment

อื้ม งง ๆ อิอิ (ไม่ค่อยรู้เรื่อง คล๊อกแรมอ่ะ)

Comment

ผมก้อคล้ายๆกันxp1800+คับ แต่บอร์ดอัลไซเมอร์แด็กซะละ
                        Last edited by nmo_ok; 1 Jun 2007, 10:54:39.

Comment

msi k7n2 delta2 เหมือนกันครับ
                          คล๊อคสูงสุด 1.8GHz (200*9) ครับ ไฟเดิมๆ เพิ่มแล้วตาย แรม ROX ถูกๆ วิ่งบัสเท่ากัน 1:1
                          แต่ปกติ จะตั้งไว้แค่ 1.62GHz (180*9) แล้วตั้ง ไดนามิกโอเวอร์คล๊อก ไว้ 11% เวลาเล่นเกมมันก็จะวิ่ง 1.8GHz

Comment

Working...
                          X