Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรมเทสความเสถียรของเครื่องหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโปรแกรมเทสความเสถียรของเครื่องหน่อยครับ

ขอโปรแกรมเทสความเสถียรของเครื่องหน่อยครับ เช่น orthes(อยากได้ตัวนี้ที่สุด) super pi หรืออื่นๆที่เอาไว้ทดสอบความเสถียรน่ะครับ

ขอความกรุณาด้วยครับ

เอาโปรแกรมแปลงวีดีโอมั้ย

แล้วเอาหนังAVมาแปลง

Comment

Originally posted by hotaru View Post
      ขอโปรแกรมเทสความเสถียรของเครื่องหน่อยครับ เช่น orthes(อยากได้ตัวนี้ที่สุด) super pi หรืออื่นๆที่เอาไว้ทดสอบความเสถียรน่ะครับ

ขอความกรุณาด้วยครับ
      หิหิหิ ท่านอยากได้โปรแกรมอะไร พิมพ์ใน google เดี๋ยวมันมาให้โหลดเยอะเลย ท่าน

Comment

หา orthes ไม่เจออ่ะครับ ยังไงขอลิ้งหน่อยได้มั้ยครับ

ขอบคุณครับ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=35627
          เข้าไปดูของท่าเรือรบนะ แล้วจะเห็นเอง....

Comment

ok kravb

Comment

แจ่มขอโหลดบ้างเด้อ

Comment

Working...
              X