Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำแรมหน่อยครับจะซื้อแล้วช่วยหน่อยนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำแรมหน่อยครับจะซื้อแล้วช่วยหน่อยนะ

จะซื้อ e4300 + biostartforce 965 pt อะครับ

อยากได้แรม 2 gb ตัวละ 1 gb อะครับ เอามา o/c ด้วย

ขอรายละเอียด พร้อมราคาด้วยครับ

ปล.เอาแบบหาไม่ยากมากนะครับ

Originally posted by nunthikorn View Post
    จะซื้อ e4300 + biostartforce 965 pt อะครับ

อยากได้แรม 2 gb ตัวละ 1 gb อะครับ เอามา o/c ด้วย

ขอรายละเอียด พร้อมราคาด้วยครับ

ปล.เอาแบบหาไม่ยากมากนะครับ
    งบเท่าใหร่ ท่าน จะได้จัดเต็ม แรงๆ ได้ถูก

Comment

Working...
    X