Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมทีครับเซ็งจิต

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมทีครับเซ็งจิต

คือไปหลวมตัวซื้อ 7300TC 128MB มาอะ แร้วแบบว่าเครื่องผมมัน แรม512MBอะคับ
    มันดึงแรมไปซะจนเล่นFM2007 กะตุกเลยอะ มีวิธีปิดไม่ให้มันดึงแรมไหมครับ แรมตัวการ์โมันก็มีอะจะดึงทำไม-*-

รู้สึกว่าตัว TC คือการดึงแรมจากระบบมาใช้นะครับถ้าปิดมันจะใช้ได้หรอครับ แล้วอีกอย่างเปิดรายละเอียดแค่ไหนครับลองปรับให้ต่ำๆดูหน่อยน่าจะช่วยได้

Comment

ก็ไมไ่ด้ไปตั่งค่าไรในเกมส์เลยอะครับ ไม่มีทางปิดเลยจริงๆเหยอ แรมในการ์ดมันก็มีน๊า

Comment

ขายครับ ..

Comment

องั้นลองซื้อแรม1G มาใส่ดีกว่า

Comment

Working...
          X