Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASRock ConRoeXFire-eSATA2 Intel 945P ดีป่าวอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASRock ConRoeXFire-eSATA2 Intel 945P ดีป่าวอะคับ

ASRock ConRoeXFire-eSATA2 Intel 945P Chipset Mainboard for Intel LGA 775 Retail
    ดีป่าวอะคับ ถ้าเอามาใช้กับพวก E4400 อะคับ
    แล้วถ้าเล่นเกมส์แบบโหดๆ กราฟฟิกหนักๆ E4400 จะรับไหวไหมอะคับ เอาแบบกราฟฟิกโหดๆ เลยนะคับ

ใช้งานทั่วไป ก็ดีคับไม่มีปัญหา แต่ OC ไม่ได้เลย แทบจะไม่ได้เลย
    กราฟฟิกโหดๆ มันไม่เกี่ยวกับ mainboard นะ
    ASRock ConRoeXFire-eSATA2 ผลเทสใน overclockzone ก็มีคับ หาๆ ดู

Comment

Originally posted by Mazzard View Post
      ใช้งานทั่วไป ก็ดีคับไม่มีปัญหา แต่ OC ไม่ได้เลย แทบจะไม่ได้เลย
      กราฟฟิกโหดๆ มันไม่เกี่ยวกับ mainboard นะ
      ASRock ConRoeXFire-eSATA2 ผลเทสใน overclockzone ก็มีคับ หาๆ ดู
      ป่าวคับผมหมายถึง CPU น่ะ ว่ามีผลไหม ถ้าใช้ E4400จะลดจาก C2D E6420 อะคับ

Comment

E4400 ก็เล่นเกมส์เหลือแหล่แล้ว ลากๆไปอีก แรง!

Comment

ตามลายเซ็นของเจ้าของกระทู้ยังไม่แรงอีกเหรอครับ

Comment

เผื่อมันจะได้แรงกว่านี้ เก็บเงินเกือบได้ละ สิ้นเดือนนี้ เดี๋ยวเอามาโชว์กาก แต่ cpu ผมกลายเปง E6420 ไปแว้ว = =ราคามันลงเยอะเอิ๊กส์ๆ
            ปล.ตั้งงบไว้ 35k ไม่รวมจอ

Comment

เอาตามกำลังทรัพย์ดีกว่า

Comment

ตกลงมันดีมั้ยคับเนี่ยอยากรู้เพราะว่าจะซื้อตัวนี้เหมือนกัน

Comment

ใช้เครื่องที่ใช้อยู่นีก็โหดได้สุดๆแล้วนะครับ ถ้าซื้อใหม่ตามนั้นก็จะได้ E4400 ที่ขาดจุดเด่น(ในการลาก)ไป

Comment

แล้วถ้าจะซื้อบอร์ดตัวนี้กับE6420ล่ะคับมันจะโอเคมั้ยอยากเอาไว้เล่นเกมอ่ะคับเพราะว่าบอร์ดตัวนี้มันก็ราคาถูกเหมือนกัน

Comment

คือที่ผมคิดเนี่ยอะคับ ผมกำลัง งง กับตัวเองเรื่อง E4400 ได้ HD2900XT หรือ E6420 ได้ 8800GTS 320mb ดีน่ะคับ

Comment

Working...
                      X