Announcement

Collapse
No announcement yet.

E4300 ปกติไปได้เท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E4300 ปกติไปได้เท่าไหร่ครับ

พอดีกำลังจะซื้อ อยากได้สัก 3.0 G ซิงค์เดิมๆ ไหวไหมครับ ต้องดู week หรือเปล่า

3 GB ผมว่าน่าจะได้ทุกตัวนะฮะ(ถ้าบอร์ด+แรมเจ๋ง)

Comment

ไฟเดิมๆ 9x266 2.4G ได้ครับ (ใช้อยู่สบาย ไม่ร้อน) เกินนี้ต้องเพิ่มไฟเอา (E4300 ที่ขายๆ อยู่ Clock ได้น้อยกว่ารุ่นแรกๆ ครับ) ของผมเพิ่มไฟ 1.6 เข็นไปได้แค่ 9x366 3.3G ครับ ใช้กับ DS3 ครับ ถือว่าคุ้มนะครับมานถูกอ่ะ ถ้าจะเอา 3G เปลี่ยนซิงค์เถอะครับ

Comment

เมนบอร์ดดี + แรมเทพ บัส 400 x9 = 3.6 จ้าาา ชิวๆ

Comment

เนียนน เลย ลองมั่ง ผมก้ใช้

Comment

ตามข้างบนเลยครับ ไฟ 1.6 ได้บัส 366 วิ่ง 3.3 ไฟ 1.7 วิ่งได้ 3.5 แต่ท่านต้องใช้ซิงค์ดีๆหน่อยนะครับ เดี๋ยวโดนย่างสด

Comment

ไฟเดิมๆ ของE4300 มัน 1.3เท่าไรหรอครับ

Comment

ถ้าลดตัวคูณลงมาเป็น 7x400
                นี้ซิ้งค์เดิมไหวมั้ยครับ ต้องเพิ่มไฟรึเปล่า ds3/e4300

Comment

ไฟ 1.35 ไปได้ 350 แน่ะ แต่บอดเห่ยจัง อยากเปลี่ยน

Comment

เห็นบอกว่า Q6 ลากดีอะ แต่ของผม Q7 ไม่รู้ จะไปถึง 3.0 ป้าวเลย

Comment

Working...
                    X