Announcement

Collapse
No announcement yet.

อาการแบบนี้เป็นที่ CPU รึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อาการแบบนี้เป็นที่ CPU รึเปล่าครับ

ตอนเปิดเครื่อง มันจะขึ้นแบบนี้น่ะครับ
    Main Processor:Intel Celeron(R) 1.80GHz (100x18)
    <CPUID:0F13 Patch ID:0004>
    มันขึ้นแบบนี้หมายความว่าไงครับ CPU เริ่มมีปัญหารึเปล่า?

ถ้ามันเริ่มมีมันก็เปิดไม่ติดแล้วคับ

Comment

ขึ้นแบบนี้ แล้วใช้งานผิดปกติรึป่าวคับ

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
        ขึ้นแบบนี้ แล้วใช้งานผิดปกติรึป่าวคับ

ก็มีนะครับ อย่างแถบเมนูด้านล่าง จะค้างบ่อยมากครับ ทำให้เกิดปัญหา เข้า Start>Shut Down
        ปิดเครื่องแบบปกติไม่ได้ - -* ต้องกดปุ่ม Power แช่ทิ้งไว้จนมันปิดเอง น่ะครับ

Comment

Working...
        X