Announcement

Collapse
No announcement yet.

aquamark ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• aquamark ครับ

อย่างงี้คะแนนมันน้อยไปปะคับ สเปคเครื่องน่ะครับ

AMD3000+ 939 @2.47 bus 275
    A8R-MVP
    ram 512*2
    X1600PRO

ตามรูปเลยครับ มันน้อยไปปะคับ

รูปไม่ขึ้นอะครับ อีกทีคับ

Comment

การ์ดจอไม่รู้ครับ แต่ cpu คะแนนได้เท่ากันเยย 3200+@2.5 (250*10) s939

Comment

ใกล้เคียงของผมเลยครับประมาณ 56xxx มั้งถ้าจำไม่ผิด แต่ผมใช้แบบเดิมๆครับ
        เหอะๆๆ ดีใจจังยังมีคนใช้ System เก่าๆเหมือนกานอยู่ (อ่านเอาใน Sign)

Comment

ผมมันจนทำไงได้ละครับ ต้องใช้ไปคับ แงๆๆ แต่ก็พอใจแล้วคับ ผมรับได้ในสิ่งที่ผมมีคับ

Comment

Working...
          X