Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้วันเปิดตัว HD 2900XT แต่ไมเงียบจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้วันเปิดตัว HD 2900XT แต่ไมเงียบจัง

เขาวางขายกันยังครับ แค่สงสัย

นั่นสิ ??

Comment

มานยังมาไม่ถึงเมืองไทยมั้ง อีกวัน 2วันน่าจะมีหลายยี่ห้อที่วางขาย

Comment

ลืมไปเลยแฮะ วันนี้จิงป่าวเนี่ย AMD สุดเลิฟ น่าจะมีตังโฆษณาซักหน่อยนะ

Comment

555 นับนุน Ati

Comment

มันตี 8800 ไม่ได้ไงครับ ถึงราคาถูกกว่าแต่กินไฟสุดยอด อิอิ

Comment

กินไฟได้ยอดมาก

Comment

มันกินไฟ จากตอนแรกที่ผมกะว่าจะซื้อ ตอนนี้คิดได้แล้ว ว่าใช้ 8800GTS 320MB เท่าเดิมดีกว่า
                ถึงจะสู้ HD 2900XT ไม่ได้แต่ ไฟมันกินได้สุดยอดมากเลยคับ ผมต้องซื้อ PSU ใหม่เปง 620watt ราคา 7500 บาท จะไหวเหรอคับ = =รวมราคาการ์ดอีก 16500 บาท ก็แพงทะลุ 24000 บาท แว้ว ซื้อ 8800GTX ได้เลย

Comment

เงียบจัง ตังค์ไม่มีไงครับ แพงวะขนาดนั้น กินไฟมโหฬาร

Comment

เงียบ....จิงครับอาจจะเพราะยังไม่ใช่รุ่นใหญ่ที่สามารถถล่มอีกค่ายได้แถมพี่ท่านซดไฟซะเล่นเอาสาวกเหงือตกกับการซื้อ psu ตัวใหม่ที่เอามาเลี้ยงอีกเลยเงียบครับต้องรอดูอีกซักพักว่าจะมีการแก้ไขข้อเสียเหล่านี้ได้มั้ยละครับก่อนที่ HD2900XTXและHD2950XTX จะออกมาละครับรอดูกันไป ถ้ายังคงซดไฟมากขึ้นไปอีกคงลำบากครับยิ่งเห็นราคา Enermax Galaxy 1000W ด้วยแล้ว....

ถึงได้ออกมาแบบนี้เอหรือว่า AMD+ATI แล้วยังจะมีหุ้นใน Enermax อีก ????
                    Last edited by NSign; 15 May 2007, 00:45:44.

Comment

ค่าตัวไม่เท่าไร แต่ค่าไฟนี่หลังจากซื้อมานี่จิ คิดหนักอะ

Comment

Working...
                      X