Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทำฝากเคสด้านข้างเป็นแบบใส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทำฝากเคสด้านข้างเป็นแบบใส

คือผมมีเคส GVIEW อยู่ครับ แต่ฝาข้างไม่ใส อยากจะทำฝาข้างเป็นแบบใส ไม่ทราบว่ามีที่ไหนรับทำบ้างครับ คือว่าไม่อยากทำเอง กลัวดูไม่สวยอ่ะคับ

ลองดูกระทู้ล่างๆ น่าจะมีร้านแนะนำอยู่

Comment

Originally posted by โชติก View Post
      ลองดูกระทู้ล่างๆ น่าจะมีร้านแนะนำอยู่
      ร้านตรงไหนครับ ผมอยู่สมุทรปราการครับ ไม่ทราบว่ามีหรือป่าวครับ

Comment

ลองซื้ออะคิลิกมาทำเองเลยครับ ไม่ยากครับ เวลาตัดอาจจะใช้เลื่อยฉลุก็ได้ครับ

Comment

Originally posted by ziotics View Post
          ร้านตรงไหนครับ ผมอยู่สมุทรปราการครับ ไม่ทราบว่ามีหรือป่าวครับ

ลองดูกระทู้นี้นะ

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=48664

Comment

ร้านกระจก ทำได้ป่าวครับ พวกตัดกระจก ทำตู้ ปลาอะไรพวกนี้อ่ะครับ ได้ป่าว

Comment

Working...
            X