Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามว่า e6300 แรงกว่า x2 3800 มากไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามว่า e6300 แรงกว่า x2 3800 มากไหมคับ

ควรจาเปลี่ยนดีไหมครับ คิดว่าถ้าแรงกว่ากันเยอะจาเอาไปแลกแล้วเพิ่มตังอะคับ

ใช้ทำไรอ่ะครับ ใช้แปลงfile ทำงาน เห็นผลแน่ครับ

ใช้ทั่วไปเล่นเนท ไม่ต่าง

เล่นเกมส์เปลี่ยนก้าดจอดีกว่าครับ

Comment

ใช้งาน เล่นเน็ต ฟังเพลง ดูหนัง พิมพ์งาน ไม่มีความแตกต่างกันหรอกครับ ถ้าเอามาเทสกับพวกโปรแกรมเทส เดิมๆก็สูสีกันอ่ะครับ ถ้าเอามา overclock เพิ่มเติมหล่ะ E6300 ทิ้ง***งเป็นทุ่งอ่ะครับ

Comment

ผมว่า x2 3800+ แล้ว o\c นิดหน่อยก็แรงแล้วละครับ หรือถ้ามีเงิน ไม่พอใจอันเก่าก็เปลี่ยนได้ครับ แล้วแต่งบคับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

แรงกว่าแบบเห็นผล แต่ถ้าจะเปลี่ยนอย่าเลย เปลือง

Comment

E6300 แรงกว่าเยอะครับ

X2 3800+ แรงยังน้อยกว่า PD945เยยครับ พอๆกับ930-935อ่า

Comment

E6300 เดิมๆ 1.83Ghz จะแรงเท่าๆ กับ X2 3600+@2.6Ghz

แต่ถ้าเอา E6300 ลากละก็ ....

Comment

ถ้าใช้เดิมๆE6300 แรงกว่า X2 3800+ ไม่เกิน20%

ถ้าจะให้เห็นผลจะๆต้องเอามาลาก

Comment

ออครับ ขอบคุณสำหรับความรู้นะครับ

Comment

E6300 แรงกว่าเยอะครับ

X2 3800+ แรงยังน้อยกว่า PD945เยยครับ พอๆกับ930-935อ่า
                      X2 3800+ ยังชนะได้บางงานอยู่นะ เช่นพวก Unzip file หรือเกมส์ อะไรอย่างนี้น่ะครับ

ก็ดูประเภทของงานเข้าว่า ละกันนะ

Comment

Working...
                      X