Announcement

Collapse
No announcement yet.

5500 เล่น C&C3 ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 5500 เล่น C&C3 ได้ไหมครับ

ตอนนี้มีคอมมาเพิ่มอีก 1 ตัวครับกำลังจะขนไปให้น้องใช้ แต่ว่าคอมมันไม่สูงมากน่ะครับ เลยมีคำถามจะถามดังนี้ครับ คือตอนนี้คอมที่ว่า ใส่การ์ดจอ 5500 อยู่ครับ CPU : CELELON 2.66 แรม 1 G ครับ ไม่ทราบว่าพอจะเล่น C&C 3 ได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

เล่นได้ครับ ปรับ Low ให้หมด เพิ่ม อนิเมชั้น กั VFX ได้บ้าง ที่เหลืออย่าคิดจะเพิ่มครับ กระตุก
    เล่นๆไป มันก็คภาพคล้ายๆ General

เห็นภาพสวยๆ แล้ ว มันสุดยอดเกินไปจนผมได้ตัดสินใจซื้อการ์ดใหม่คับ ><

Comment

ต้องประบภาพต่ำหน่อยนะครับถึงเล่นได้

Comment

ขอบคุณมากครับที่ช่วยไขข้อข้องใจ แต่ว่าภาพมันจะคล้าย General เลยหรอครับเนี่ย

Comment

ใช่ครับ คล้าย General เลยน่ะผมว่า

แต่ พวกอาวุธ over ตามแบบ ra ครับ

Comment

ปรับ low อะเหมือน general เลย

แต่ ปรับ high นี้ คนละเรื่องเลย

Comment

ปรับ LOW = C&C2.5

ปรับ High = C&C3

Comment

CC 2.5 อันนี้ภาค ล่าสุดเลยใช่ไหมอ่ะครับ เหมาะสำหรับเครื่องที่การ์ดไม่ค่อยจะถึง T_T เหอะๆ

Comment

Originally posted by Chet4mk View Post
                  ปรับ low อะเหมือน general เลย

แต่ ปรับ high นี้ คนละเรื่องเลย
                  ช่วยคอนเฟิร์มอีกคนครับ โหลดมาเล่นมีแต่เพื่อนด่าว่าทำไมภาคนี้กราฟฟิกไม่พัฒนาเลย (ผมปรับ low หมดนะครับ)

Comment

ถอยการ์ดใหม่เพราะมันนี่แหละครับ - -

Comment

Originally posted by sadhalem View Post
                      ถอยการ์ดใหม่เพราะมันนี่แหละครับ - -
                      เหมือนผมเลยครับ ถอยการ์ดตัวใหม่มา เพราะ CnC3 -.-

Comment

เมื่อก่อนใช้ FX 5600 ก็ใช้ได้นะแต่ Low หมด เพราะมันนี่แหละเลยต้องเสียตังซื้อการ์ดจอใหม่

นี่ก็สงสัยต้องเพิ่มแรมอีก แย่เลย ติดพันน่าดู

Comment

ผมใช้ Onboard เล่นได้ แต่สักพักก็หลุดออกมา เอิกๆ

Comment

Working...
                          X