Announcement

Collapse
No announcement yet.

powercolor HD 2900XT มาแล้ว 16450

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• powercolor HD 2900XT มาแล้ว 16450

powercolor HD 2900XT มาแล้ว 16450

เห็นราคาจากในเวปครับ ตัวจริงม่ายรู้มายังต้องลองโทรถามเองครับ

เวปไรครับ

Comment

http://www.busitek.com/forms/pricelist.html

ตาม link เลยครับ

Comment

ราคาแท้ ๆ แล้วครับเนี่ย

Comment

ราคาตามนั้นเลยครับ เพิ่งแวะไปมาเมื่อตอนเย็น

Comment

พระเจ้า.............มากันเร็วจริง เก็บเงินแทบไม่ทันอะ

Comment

กินไฟมากไปคับตัวนี้ เล่นไม่ไหว ราคารวมPSU ตัวใหม่อยุ่ที่ 24000 บาท เลยนะคับ

Comment

เรื่อง psu นี่ละครับที่ทำคิดหนักเห็นราคาแต่ละตัวแล้ว T_T' เหงือตกครับ
                ตอนนี้ผมเองก็หันกลับไปมอง 1950pro อีกแล้วละครับ

Comment

ถ้าเล่นตัวเดียวเค้าแนะนำที่ 700-800 วัต มั้งคับที่อ่าน รีวิวมา 700-800 นี่ราคา 7000-8000 ได้มั้งคับ ไม่แน่จัย

Comment

รวมค่า PSU ก็ไม่หวายอยู่ดี แพงชิพ ....

Comment

Working...
                    X