Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่างเวนิช 3200+ กับ PD915

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่างเวนิช 3200+ กับ PD915

ระหว่างเวนิช 3200+ กับ PD915
    อันไหนแรงกว่ากันครับ
    แบบว่าลังเลสุดๆ เพราะใช้งบพอๆ กันเลย
    ช่วยตัดสินใจที

แบบว่ารัก AMD แต่กำลังหวั่นไหว ช่วยให้กำลังใจหน่อยคับ

Comment

ใช้งานด้านใหนละครับ

Comment

ใช้ด้านเกม จัดไปครับ เวนิช 3200+

Comment

แบบว่าทั่วๆ ไป เทียบกับ p511(ใช้ในออฟฟิส)
          เทียบกับสมพร 754 ที่บ้านแล้วมันต่างกันพอควร
          เลยรู้สึกอึดอัดครับ

Comment

3200+ ครับ เย็นกว่าด่วย

Comment

ขอบคุณมากครับ
              ยังรับฟังความคิดเห็นจากเพื่อนๆ อยู่นะครับ
              แต่ตอนนี้ปักใจ AMD แล้วหล่ะ

Comment

ผมชอบเย็น ครับ เลยเชยร์ 3200+

Comment

เอาด้วยครับ ผมใช้ 3200+ อยู่
                  เย็นครับ แต่แรงไม่เคยลองเปรียบเทียบ
                  เชียร์ AMD ครับ

Comment

ผมเคยใช้ PD 920 นะ 2.8Ghz เท่า 915

รู้สึกว่า แรงกว่า 3200+

Comment

915 2หัว ได้เปรรียบกว่าครับ

Comment

Working...
                      X