Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ Core2Quad Q6600 บ้างมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ Core2Quad Q6600 บ้างมั้ยครับ

อยากรู้ว่าเป็นอย่างไรบ้างครับ รุ่นนี้มีใครใช้บ้างครับ แล้วลากกันได้เท่าไหร่บ้าง ว่าจะไปซื้อ E6700 มาใช้เก็บเงินอยู่นานครับ+กับช่วงของราคาลง เลยได้รุ่น Q6600 เลย

น่านสิครับ มันแรงขนาดไหนเนี้ย

Comment

L1 Cache64KB+64KB
      L2 Cache2 x 4MB FSB1066

Comment

555 ของแพงครับ
        ไม่เคยใช้ อะ

Comment

แจ่มเป็ดครับ...รู้ๆกันอยู่ Quad ยังไงก็แรง มีเรื่องยิบย่อยนิดหน่อยเกี่ยวกับจำนวนหัวกับบางโปรแกรม แต่ไม่ใช่ปัญหาเลย สำหรับเราๆท่านๆ

เอาเลยครับ ราคาแอดไวซ์ 16000 ถูกกว่าปกติหลายพันเลย

หาซิ้งดีๆ มาอัดโชว์ทีครับ...ได้โปรด...
          Last edited by ARES; 14 May 2007, 22:16:30.

Comment

รอหลอกขายแรม คนแถวๆ นี้ได้ก่อนครับ ไม่แน่ ฮ่าๆ (ล้อเล่นน่ะ รอมันตกกว่านี้ก่อน)

Comment

Q6600 เลยหรอ หุหุ
              ผมยังไม่มี E6600 ใช้ด้วยซ้ำไป รอขายของเก่าได้ละกัน

Comment

Originally posted by greatng View Post
                รอหลอกขายแรม คนแถวๆ นี้ได้ก่อนครับ ไม่แน่ ฮ่าๆ (ล้อเล่นน่ะ รอมันตกกว่านี้ก่อน)
                ของแรงส่วนใหญ่อยู่ได้ไม่นาน กว่าจะลงคงไม่มีให้เห็นแล้ว

Comment

Originally posted by sirapob View Post
                  ของแรงส่วนใหญ่อยู่ได้ไม่นาน กว่าจะลงคงไม่มีให้เห็นแล้ว
                  นั่นสิ ตอนนี้มันก็ตกลงมา มากกว่า ราคาตอนประกาศขายอีก จาก 39500 บาท ในตอนแรก

Comment

โปรดรอซักนิด หั่นราคาต่อไปเหลือประมาณ12000

Comment

Originally posted by mintjee2 View Post
                      โปรดรอซักนิด หั่นราคาต่อไปเหลือประมาณ12000
                      12000 ยิ่งเป็นไปไม่ได้เลยครับ ถ้าราคานี้แล้ว E6700 จะเหลือเท่าไหร่กันครับ 2500 เหรอ เพราะราคา 2 รุ่นนี้ต่างกันเกือบหมื่นเลย แล้วราคาแอดไวซ์ มันคือที่ไหนครับเนี่ย

Comment

อีก 2 เดือน เหลือ 9900

ไม่เชื่อให้อมขี้มาพ่นใส่หน้าเลย

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

เอาราคามาให้ดูสำหรับผู้ที่บอกว่าเป็นไปไม่ได้ครับ

Comment

Originally posted by nunthikorn View Post
                            เอาราคามาให้ดูสำหรับผู้ที่บอกว่าเป็นไปไม่ได้ครับ
                            เคยเห็นแล้วครับ ราคานี้ แต่คุณไม่ระบุว่าที่ไหน ร้านไหน แล้วยิ่งเป็นไปไม่ได้เลยครับ ว่า มีรุ่นที่ยังไม่มีขายใน อเมริกา คือ FSB1333 ผมเช็คราคาที่ เมกาแล้วรุ่น Q6700 ราคา 968 เหรียญเลย

Comment

อันนี้เป็นราคาในไตรมาศที่สามอะครับ ส่วนร้านไหนมันไม่มีร้านไหนหรอกครับ เพราะอันนี้เป็นของ intel ซึ่งถ้าถามว่าร้านไหน ผมตอบได้เลยว่าทุกร้านแหละครับ ถ้ามันถึงเวลาของมัน แต่ตอนนี้ยังไม่ถึง...

Comment

Working...
                              X