Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะUP VGA ที่เป็น AGP ตัวไหนดีสุดครับตอนนี้จะซื้ออาทิตย์นี้(สมาชิกใหม่วันนี้ครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะUP VGA ที่เป็น AGP ตัวไหนดีสุดครับตอนนี้จะซื้ออาทิตย์นี้(สมาชิกใหม่วันนี้ครับ)

......................................................
    Last edited by steanpag; 2 Jun 2009, 18:16:19.

x1950

Comment

HIS X1950PRO 512M AGP มีคนนำเข้ามาขาย 8500 แต่กินไฟพอสมควร

Comment

ของแบบนี้ขึ้นอยุ่กับ งบประมาน น้า ลองบอกสิมีงบเท่าไร เดียวคนช่วยตอบอีกตรึม ^ ^

Comment

เห็นมีคนขายอยู่ครับ แต่ตอนนี้คงปิดล็อตไปแล้วมั้ง อยากได้คงต้องรอ เป็นของ HIS ครับ ถ้าเป็น 256MB ก็แค่ 7500 เอง ถูกกว่าที่ขายในบ้านเรานิดหน่อย พัดลมดูน่าจะเย็นกว่าด้วย ส่วนประกันเห็นเจ้าตัวเขาบอกว่าไม่มีปัญหา เขาจัดการให้ได้ ประกันเป็นของยี่ห้อ HIS เลย ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าถ้ามีปัญหาขึ้นมาจะโอเคหรือเปล่า แต่ราคาเท่านี้ก็น่าลองครับ ไม่ซวยจริงคงไม่ถึงกับต้องเคลมหรอกมั้ง!?

Comment

Working...
          X