Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟล์ .iso .nrg

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟล์ .iso .nrg

ที่มันใช้nero กระตุ้นอ่ะครับ ถ้าผมต้องการไฟล์พวกนี้มั่งต้องทำยังไงครับ

คือว่า ผมมีไฟล์พวกนี้อยู่ แต่ต้องการเพิ่มข้อมูลลงไป แล้วมันเพิ่มไม่ได้ พอกด มันก็จะไลท์ อย่างเดียวเลย มีวิธีบอกด้วยครับ

ลองไปหาโปรแกรมพวกUltraISOมาใช้ดูครับ

Comment

ใช้ Power ISO ครับ

Comment

แล้วมีวิธีสอนรึป่าวครับ

Comment

ลองค้นในเว็บนี้ดูครับ http://www.justusers.net

Comment

คุณต้องไร้ท์ลงซีดีก่อนให้เป็นไฟร์ธรรมดาครับแล้วก็เอาแผ่นนั้นไปเขียนต่ออีก

Comment

sหุหุ ทำได้แล้ว ครบั ง่ายๆๆๆมากเลยครับ ลองใช้กันดูครับ ถ้าไม่มีโปรแกรม ขอได้นะครับ

Comment

ultraISO ครับ แน่นอน

Comment

Working...
                X