Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะซื้อพาวเวอร์ตัวใหม่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะซื้อพาวเวอร์ตัวใหม่คับ

ผมจะซื้อพาวเวอร์ตัวใหม่คับ ตัวเก่า 250 w ใช้มา 4 ปีเริ่มเสียงดัง คืออยากรู้ว่ามียี่ห้อไหนที่ดี ๆ บ้างคับที่คนเขาใช้กันเยอะ ๆ แล้วไม่ค่อยมีปัญหาน่ะคับ ราคาประมาณเท่าไร แล้วควรใช้กี่ watt ดีคับ ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบคับ
    Last edited by james101; 14 May 2007, 23:18:36.

ขอถามด้วยนะครับ ว่าไอเจ้า Enermax EG465P-VD FM 460W ใช้กับ core2duo ได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by bigpuppa View Post
      ขอถามด้วยนะครับ ว่าไอเจ้า Enermax EG465P-VD FM 460W ใช้กับ core2duo ได้ไหมครับ
      ใช้ได้ซิคับ Enermax มัน วัต จริง 460 นี้ นิ่งๆ เลยคับ

-----------------

จขกท ถ้ามีเงินหน่อยแนะนำ Enermax 460w คับ ประมาณ 2400 บาท

ถ้าไม่มีเงินก็พวก PSU ทั่วไป 450w -500w ก็ได้คับ ( วัต เทียม )

Comment

DETEC 650W 1000
        DELUX 500E 1000
        ENERMAX 350E 1500

ได้ท้งนั้นครับ กับคอมสเปค 4ปีครับ

Comment

Originally posted by Mazzard View Post
          ใช้ได้ซิคับ Enermax มัน วัต จริง 460 นี้ นิ่งๆ เลยคับ

-----------------

จขกท ถ้ามีเงินหน่อยแนะนำ Enermax 460w คับ ประมาณ 2400 บาท

ถ้าไม่มีเงินก็พวก PSU ทั่วไป 450w -500w ก็ได้คับ ( วัต เทียม )

Thanks

Comment

deluxหละ ใช้ได้ปะ

Comment

ใช้ไม่ได้ก็เสียสิครับ

Comment

ใช้ได้ทั้งน้านแหละคับ แต่ว่ามันจะนิ่งหรือไม่นิ่ง วัตต์เต็มไม่เต็ม ก็ว่าไปคับ

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                  deluxหละ ใช้ได้ปะ
                  ใช้ได้สิครับ~

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                    DETEC 650W 1000
                    DELUX 500E 1000
                    ENERMAX 350E 1500

ได้ท้งนั้นครับ กับคอมสเปค 4ปีครับ
                    เครื่องที่ผมเล่นอยู่ ผมต้องใช้ให้ครบ6ปีอะครับ หรือเข้ามหาลัย ปี1นั่นเอง หรือปี2 หว่า

Comment

Originally posted by bigpuppa View Post
                      ได้สิคับ เหลือๆด้วย

ตัวนี้ ยอดนิยมจิงจิงคับ

Comment

ขอขอบคุณสำหรับทุกคำตอบคับ

Comment

Working...
                        X