Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมหน่อยครับเรื่องฮาร์ดดิส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมหน่อยครับเรื่องฮาร์ดดิส

เรื่องมีอยู่ว่า ผมใชฮาร์ดดิส 3 ตัว คือตัวที่ 3จะต่อกับ cdrom pentium 4 ครับ ใช้มานานแล้วครับ อยู่มาวันหนึ่ง พอเข้า windows มันจะไม่เจอฮาร์ดดิส 3กับ cdrom ถ้าต้องการใช้ cdromต้องถอดฮาร์ดดิสตัว3ออกก่อนถ้าใช้ฮาร์ดดิสตัว3ต้องถอดcdromออกก่อนมันเกี่ยวกับอะไรครับ

CPU ก็ P4 แถมปัญหาที่ถามก็ HDD อีก

ผิดหมวดแล้ว นะครับเนี่ย

Comment

ขอโทษครับ

คือผมลืมไป แต่วันนี้จะไปใช้ AMD ครับ 3600+ 65nm m2n-e คนโคราชไม่รู้จะหาซื้อได้หรือ เปล่า แต่ช่วยตอบหน่อยเถอะครับใครรู้

Comment

สายแพรลองเปลี่ยนดูหรือยัง อาจจะหายนะผมเคยเป็น

Comment

Working...
        X