Announcement

Collapse
No announcement yet.

อันไหนดีกว่ากันแน่ AS5 | AS Ceramic | MX1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อันไหนดีกว่ากันแน่ AS5 | AS Ceramic | MX1

อันไหนดีกว่ากันแน่ AS 5 | AS Ceramic | MX1 ไปดูในเวปต่างประเทศไม่เห็นจะมี MX1 ดูๆๆไป AS5 สูสีกับ ceramic มากๆแต่ ceramic 190 ฿ AS5 250฿ MX1 350฿ แพงกว่ากันตั้งเยอะใครรู้บอกทีคับ

ผมเชียร์ AS5 นะครับ เพราะใช้อยู่

Comment

Originally posted by theoneox View Post
      อันไหนดีกว่ากันแน่ AS 5 | AS Ceramic | MX1 ไปดูในเวปต่างประเทศไม่เห็นจะมี MX1 ดูๆๆไป AS5 สูสีกับ ceramic มากๆแต่ ceramic 190 ฿ AS5 250฿ MX1 350฿ แพงกว่ากันตั้งเยอะใครรู้บอกทีคับ
      mx-1 เนี่ยจะดีมากๆๆก้อต่อเมื่อ เจอcpu ร้อนจัดๆๆ ครับ ถ้าร้อนมากๆๆ เนี่ย มันจะแสดงประสิทธิภาพที่แท้จริงได้ครับ
      ส่วน as-5 เนี่ย ไม่รู้จิครับ เพราะไม่เคยมีใครเอามาเทียบให้เห็นง่ะ

Comment

ใช้ MX-1 อยู่ อิอิ

Comment

ขอเชียร์ Nanofusion นะครับ

Comment

เชียร์แซลแมนยาเทาเล็บครับ..

Comment

Working...
            X