Announcement

Collapse
No announcement yet.

my watercooling system....not complete

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• my watercooling system....not complete

คือว่าใกล้แล้วล่ะขอทดสอบอีกหน่อยกลัวรั่วคับ อยู่ ตจว หาCNCยากเลยไม่ค่อยสวยครับ

แล้วก็นี่....

amd 3800 + 939
    DFI lan expert SLI
    cosair 512 x2 DDR400
    VGA7600GT winfast
    PSU liberty 620

Comment

HDD seagate 80gb RAID 0
      case lianli v1000 clear sidepanel

Comment

เล่น BF2142 ปะ? ชื่อคุ้น

Comment

sombat ขอรายงานตัวครับผ้ม!

Comment

งะ !!! เล่นเหมือนกานเลย ผม KingToTKiller รายงานตัวครับผม !!! อิอิ

Comment

OST. Murcielago คับ ฮี่ๆ เเจก dog tag ชาวบ้าน

Comment

ง่ะ เล่นเหมือนกันซะงั้น ส่วนใหญ่จะอยู่ที่ server CQ 64 เละเทะดี คนเยอะๆ

Comment

สวยงาม รอชม

Comment

รูปเล็กไปนิดนะท่าน ไม่ค่อยเห็นรายละเอียดเลย

Comment

โทษครับ ดีขึ้นใหมครับ

Comment

มีเซียนท่านนึงแนะนำให้ผมถอดถังพักน้ำออก หรือหาวิธีแก้น้ำไหลวนในถังพัก ซึ่งทำให้ประสิทธิภาพปั๊มลดลง ผมเลยถอดออก แล้วใส่ 3 ทาง มันดีขึ้นพอสมควรเลย ท่านลองเอาไปใช้ดูก็ได้ครับ อย่างน้อย มันก็ลดพื้นที่ของถังพักน้ำออก และเย็นขึ้นหน่อย

Comment

สวยดี

Comment

Originally posted by m-1 View Post
                            มีเซียนท่านนึงแนะนำให้ผมถอดถังพักน้ำออก หรือหาวิธีแก้น้ำไหลวนในถังพัก ซึ่งทำให้ประสิทธิภาพปั๊มลดลง ผมเลยถอดออก แล้วใส่ 3 ทาง มันดีขึ้นพอสมควรเลย ท่านลองเอาไปใช้ดูก็ได้ครับ อย่างน้อย มันก็ลดพื้นที่ของถังพักน้ำออก และเย็นขึ้นหน่อย
                            จะแอบเอาไปใช้บ้างคับ ^^ ช่วงนี้คนต้องการถังพักก็มี + เงินในกระเป๋าก็หดหาย

Comment

พอนึกออกอะนะ.....แต่งั้นก็มีความเสียงสูงขึ้นในการประกอบ....คงประหยัดพื้นที่น่าดูแต่อดใส่น้ำแข็ง, alcohol คือมันจะเติม จะเปลี่ยนยากกว่า แล้วแต่มั้ง....

Comment

Working...
                              X