Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ninja HR 01 Ultra วางเคสตั้งบอร์ดจะหักไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ninja HR 01 Ultra วางเคสตั้งบอร์ดจะหักไหมครับ

ผมเห็นมันใหญ่มาก ไม่รู้ว่ามันหนักหรือปล่าวครับ ใครใช้อยู่แล้ววางเคสตั้ง มันจะเป็นไรไหมครับ

โนพ้อมแพ้ม
    แต่ เคสต้องแข็งแรง ขันน๊อตเมนบอร์ดให้แน่นทุกตัว

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      โนพ้อมแพ้ม
      แต่ เคสต้องแข็งแรง ขันน๊อตเมนบอร์ดให้แน่นทุกตัว
      ครับท่าน

Comment

ไม่หักแน่นอนครับ ของผม 9 ขีด กว่า ยังสบาย

Comment

ใช้ได้สบายๆเลยครับ ว่าแค่ลายเซ็นท่านM 1000Tip HR-05มันของthermalrightไม่ใช่เหรอครับ

Comment

ไม่หักแต่บอร์ดโก่งได้ถ้าขันน๊อตยึดไม่แน่น

Comment

Working...
            X