Announcement

Collapse
No announcement yet.

MB ที่ไว้ทำ Sli ที่ไม่เกิน 5,000 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MB ที่ไว้ทำ Sli ที่ไม่เกิน 5,000 บาท

ตัวไหนน่าเล่นสุดครับ ใช่ ASUS P5N-E SLI ป่าวครับ และรุ่นนี้มีข้อเสียอะไรบ้างไหมครับ

ขอบคุณคร้าบ

ก็ดีนะครับ ใช้งานไม่มีปัญหา ลากได้เยอะเหมือนกัน ตามลายเซ็นต์ผมอ่ะครับ

Comment

Originally posted by CuteCool View Post
      ก็ดีนะครับ ใช้งานไม่มีปัญหา ลากได้เยอะเหมือนกัน ตามลายเซ็นต์ผมอ่ะครับ
      ช่วยดูให้หน่อยครับhttp://www.savewaytech.com/index.php?option=com_content&task=view&id=194&Itemid=95

ใช้งานไม่โหด แรม 4G + E6320

ชอบสองตัวนี้ครับ

Comment

P5N-E SLI นี่ไม่เกิน 5000 หรอฮะ ผมนึกว่าแพงซะอีก
        ตัวที่ 3 นั่น รับ crossfire นี่ฮะ ถ้าผมดูไม่ผิด

Comment

Fatal1ty F-I90HD เกรงว่า Chipset จะร้อนตับแตกครับ = =
          P5N-E SLI ก็ด้วย บอร์ด SLI ไม่มีพัดลมที่ Chipset เนี่ยน่ากลัว

Comment

Working...
          X