Announcement

Collapse
No announcement yet.

แหล่งพลังงาน สำหรับ X2900XT ฝากท่าน SPIN ลองให้น้องๆในเวปลองหน่อยซิครับ ผมก็อยากรู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แหล่งพลังงาน สำหรับ X2900XT ฝากท่าน SPIN ลองให้น้องๆในเวปลองหน่อยซิครับ ผมก็อยากรู้

เท่าที่อ่านมา มันต้อง ENERMAX 650W จะกำลังดี แต่ราคา 7500 แหนะ

ลอง ENERMAX 460W x2 ให้ดูหน่อยดิ น้าๆครับ ผมก็อยากรู้ มันเวปขึ้นมาใน สมองอะครับ อิอิ ถ้าได้ 2ตัว 5000 เอง ครับ อิอิ
    เห็นการ์ดมีช่องเสีบยไฟแยก 2 ช่องอยุ่แล้ว ทำได้เปล่าหว่า

ผมก็คิดเหมือนกันครับอย่างน้อยผู้ที่มี 460W อยู่แล้วตัวนึงจะได้เพิ่มเงินอีกแค่ 2500-2600 ไม่มากเท่ากับซื้อใหม่ลูกเดียวใหญ่ๆดูยังไงก็ไม่คุ้มครับ จำได้ว่าเคยเห็น review การต่อ PSU นะครับไม่แน่ใจที่เวปไหน ถ้าหาเจอจะหา link มาให้ดูนะครับแต่ถ้ามีเพื่อนๆในเวปลองทำแล้วสำเร็จรบกวนนำขึ้นเวปด้วยนะครับ ท่าน Spin

Comment

http://www.overclockzone.com/pod/Tri...Umod/index.htm

อ่อเห็นที่นี่ๆเอง ว่าแต่จะเอามาใช้ได้มั้ยนั่น...ต้องรอดูครับว่ามีใครจะลองบ้าง (^_^)'

Comment

Enhance Power Supply 500w ผมใช้ก้อเอาอยู่นะคับ

Comment

น้าปินลองให้ชมด้วยนะครับ

Comment

Working...
          X