Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความร้อน AMD ประมาณ 48 C ร้อนไปป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความร้อน AMD ประมาณ 48 C ร้อนไปป่าว

ผมใช้ AMD Athlon x2 4600 + ความร้อนอยู่ประมาณ 48 C บางครั้งก้อขึ้นไปถึ่ง เกือบ 60 C ร้อนไปป่าว ซิ้งเดิม พัดลมเดิม

ผม64 3000@2.53นะคับ ปกติก้อ40-45 เล่นเกมก้อ ไม่เกิน55-60

ปล.ซิงค์เดิม พัดลมเดิม s939 ไม่มีแอ ปิดเคส

Comment

ปกติครับ

Comment

งี้แหละ twin core ก็ร้อนขึ้นหน่อยนึง

มันช่วยกันแผ่ความร้อนก็งี้ T-T ระอุ

Comment

AMD AM2 Athlon64 X2 3600+ ใช้ซิ้งค์ Zalman am2 9500 ความร้อนอยู่ที่ 39 - 42 คับผม เย็นดีมัยคับ อิอิ

Comment

Originally posted by nattt View Post
            AMD AM2 Athlon64 X2 3600+ ใช้ซิ้งค์ Zalman am2 9500 ความร้อนอยู่ที่ 39 - 42 คับผม เย็นดีมัยคับ อิอิ
            OC รึป่าวครับ หรือว่าเดิมๆ

Comment

ปกติ ครับ

Comment

พอถึง 50 ขึ้น เครื่องผมค้างไปเลย

Comment

Originally posted by ajjuve View Post
                  ผมใช้ AMD Athlon x2 4600 + ความร้อนอยู่ประมาณ 48 C บางครั้งก้อขึ้นไปถึ่ง เกือบ 60 C ร้อนไปป่าว ซิ้งเดิม พัดลมเดิม
                  ปกติ

Comment

ถ้าเดิมๆ ก็ร้อนไปหน่อยนึงครับ น่าจะอยู่ที่ 50 กว่าๆ แต่ถ้า o\c 60 ชิวๆครับ ลากต่อเลยครับ

Comment

เข้า ไบออส ปรับ fan เป็น fast จิ

Comment

ไม่ต้องตกใจ

Comment

Working...
                        X