Announcement

Collapse
No announcement yet.

เหมือนกันเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เหมือนกันเปล่าครับ

ดูตัวนี้กับ

มางง

Comment

กับตัวนี้

มันเหมือนกันไหมครับ ถ้าเหมือนกันทำไมราคาต่างกันครึ่งต่อครึ่งเลย

Comment

ดันครับ

Comment

รุ่น value เหมือนกันครับ แค่ความจุของหน่วยความจำต่างกัน 512 กับ 1024 ต่อแผง

Comment

แล้วจะใส่ด้วยกันได้ไหมครับ คือผมมีCORSAIR ตัวอันบนอยู่ แล้วถ้าจะใส่ตัวล่างเข้าไปมันจะได้ปะครับ หมายถึง ความสเถียร อะครับ

Comment

Originally posted by guru View Post
              รุ่น value เหมือนกันครับ แค่ความจุของหน่วยความจำต่างกัน 512 กับ 1024 ต่อแผง
              แล้วดูตรงไหนคับว่าหน่วยความจำต่ากัน ผมก็เห็นแต่ 512 2อันเลย

Comment

ดันอีก

Comment

เอ้าสุดท้ายและถ้าไม่มีใครตอบยก็จะเลิกดันและ T T

Comment

ตัวเดียวกันเลยครับ แต่ตัวล่างทางเว็บน่าจะใส่ราคาผิด หรือไม่ก็ไม่ได้อัพเดตราคา เพราะแรมตัวเดียวกัน รุ่นเดียวกันเลยครับ พอดีไม่ได้มองความจุตัวล่างมองแต่ราคามัน 512 เหมือนกันนิ อิอิ

Comment

Working...
                    X