Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานคอมมาร์ต จะมีอีกทีเมื่อไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งานคอมมาร์ต จะมีอีกทีเมื่อไรครับ

ไม่ทราบว่าท่านทราบหรือไม่ ว่างานคอมมาร์ตจะมีอีกทีเมื่อไร
    หากรอซื้อในงานจะมีดน๊ตบุ๊คได้ส่วนลดเท่าไร
    ซื้อในงานคอมมาร์ตดีไหม เพราะเคยได้ยินมาว่า ไม่ดี มักเอาของมีตำหนิ ของโล๊ะมาขาย

ผมกะจะซื้อโนตบุ๊คใช้เรียน ป.โท ซึ่งไม่ได้รีบอะไร 2 เดือนยังรอได้
    ได้ข่าวว่า ตัว Geforce ตัวใหม่ 8300 จะออกใหม่ใช่ไหมครับ อย่างงี้ตัวเก่าๆๆจะลดใช่หรือเป่า

รบกวนช่วยตอบด้วยครับท่านผู้รู้

14-17 มิ.ย. ครับ

ของมันไม่เชิงโล๊ะ มีตำหนิอะไรหรอก แต่บริการหลังการขายนี่ แล้วแต่ดวงครับ

Comment

งานคอมมาทมีกลางเดือนหน้าครับ น่าจะวันที่ 14-17

Comment

macbook ซื้อในคอมมาร์ทจะถูกกว่าปกติมั๊ยครับ มีใครพอทราบบ้าง

Comment

ช่ายครับแล้วแต่ดวงจริง ๆ เหมือนผมเลย ไปซื้อโน๊ตบุ๊ค Acer ที่งานคอมมาร์ท กว่าจะได้เครื่องรอไปเลย 4 ชม. ของแถมที่ได้มีกระเป๋าเป้ 1 ใบ,กระเป๋าสะพาย 1 ใบ,เครื่องเล่น mp3 ของ Apacer ขนาด 1 กิ๊ก แต่กว่าจะได้ของโทรไปตามของนานถึง 4 เดือน โทรทุกอาทิตย์ ติดต่อคนรับเรื่องมากถึง 5 คนไม่มีใครตามซักคนครับ โทรไปที่ศูนย์ก็ไม่รับรู้ ประมาณว่าของมีแต่ไม่ให้...

Comment

Originally posted by HeavenAngles View Post
            macbook ซื้อในคอมมาร์ทจะถูกกว่าปกติมั๊ยครับ มีใครพอทราบบ้าง

ถูกลงเล็กน้อยครับ เพราะตอนนี้ทาง apple มีการเปลี่ยนแปลงรุ่นของ macbook เพิ่มขึ้นมาอีก 2 รุ่น คือเปลี่ยน cpu เป็น core2duo 2.16GHz กับเปลี่ยน HDD เป็น 120GB ในรุ่นสีขาว และ 160GB ในรุ่นสีดำ แล้วราคาก็ไม่ทิ้งกัน

คาดว่ามาไทยหลัง commart ทำให้รุ่นที่มีอยู่ตอนนี้ จะราคาลงอีกนิดครับ ไม่ให้เหยียบกันเอง

Comment

Originally posted by HeavenAngles View Post
              ซื้อในงานถูกกว่าครับ

Comment

ดีเลยจะได้ไปสอยสาวๆมาซักคนนึง 555+

Comment

โอ้ววว คราวนี้คงได้ไปนะเนี่ยยยย อิๆ

Comment

14-17 มิ.ย

Comment

แล้วตกลงดีมั้ยนิ ซื้อในงาน ผุ้ที่เคยซื้อ แนะนำหน่อยครับ

Comment

คนขายเปงร้อย มีทั้งดีและไม่ดี แล้วแต่ดวงจิงๆคับ

Comment

แวะเอาข่าว macbook มาบอก

งานคอมมาร์ต (ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด)มีเฮแน่ครับ อิอิ

macbook core2duo 2.0GHz
                          แรม 1GB
                          HDD 80GB
                          Combo Drive

spec อื่นเหมือนปกติ

อาจได้เห็น ราคา 42XXX ครับ

Comment

เริ่มมีบ่อยขึ้นเรื่อยๆ อีกหน่อยคงจะมีทุกปลายเดือนครับ เหอๆๆ

Comment

Originally posted by tassapon View Post
                              แวะเอาข่าว macbook มาบอก

งานคอมมาร์ต (ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด)มีเฮแน่ครับ อิอิ

macbook core2duo 2.0GHz
                              แรม 1GB
                              HDD 80GB
                              Combo Drive

spec อื่นเหมือนปกติ

อาจได้เห็น ราคา 42XXX ครับ
                              ถ้าจริง ผมจะเข้า กทม ไปเฮด้วยคนครับ

Comment

Working...
                              X