Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนทุกท่าน ช่วยแนะนำหน่อยครับ Toshiba Satellite A100-1001T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนทุกท่าน ช่วยแนะนำหน่อยครับ Toshiba Satellite A100-1001T

ขอความรู้หน่อยครับ

1. โน๊ตบุคที่ใช้ การด์จอ ATI Mobility Radeon 9700 64MB กับ Toshiba Satellite A100-1001T ที่ใช้ Radeon Xpress 200M อย่างไหนจะแสดงประสิทธิ์ภาพได้ดีกว่ากัน (ถ้าเล่นเกม)

2.Toshiba Satellite A100-1001T ดูข้อมูลในเวป เค้าบอกว่า มี FireWire : Yes มันอยู่ตรงไหนครับ

3. คือผมอยากจะเข้าไป แชร์ แรม Toshiba Satellite A100-1001T สอนวิธี และแนะนำขั้นตอนให้ผมหน่อยครับ ผทเข้าไปไม่เป็นจิงๆ (ถ้าละเอียดได้ยิ่งดีครับ)

ขอบคุณทุกคนครับ

help me

Comment

Radeon 9700 ดีกว่า
      แชร์ แรม ใน bios
      ไม่ดูพวกก้าดจอ x1xxx ซีรี่ย์อ่ะครับ เวิกกว่า
      เห็นของ asus x1600 หรือ x1700 เนี่ยไม่แน่ใจ 45kเอง
      หรือชอบยี่ห้อนี้

Comment

ถ้าใช้งานโปรแกรม เก่าๆ เกมส์เก่าๆ 9700 ดีกว่าเยอะครับ เพราะเป็นการ์ดจอแยก
        X200 เป็น ออนบอร์ดครับ แต่ประสิทธิภาพก็ไม่ขี้เหร่เท่าไรครับ เล่น C&C3 ปรับต่ำสุดยังไหว

Comment

ออนบอร์ดปรับแชแรมเองไม่ได้ครับ

Comment

Working...
          X