Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใส่สายแพ สายเดียวได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใส่สายแพ สายเดียวได้ไหม

ใส่ฮาดดิส 1 ตัว[IDE] + CR-ROM 1 ตัว ใช้สายเดี่ยวกันได้ไหมครับ

- - ได้คับ

Comment

ใส่ได้ครับ แต่จะมีผลตอนบู๊ตเครื่อง..แนะนำให้แยกจะดีกว่า

Comment

มันแค่ 30 บาทเองนะ

Comment

ถ้าใช้ก็เอาตัวmasterไว้ปลายสาย
          เห็นมั้ยมันลำบาก ซื้ออีกเส้นเหอะ ซื้อไดร์ฟมามันก็แถมผมมีจนไม่รู้จะไปโยนไว้ไหนแล้ว

Comment

ตอนบูตช้ามากครับ ประมาณ นาทีกว่าๆ แยกดีกว่า

Comment

มันมีผลทำให้ HD ทำงานช้าลง เหมือนใส่แรม 400 คู่กะ 333 มันก็จะทำงานที่ 333 ทั้งคู่
              เคยอ่านผ่านตามาน่ะ หน้าจะใช่นะ

Comment

Working...
              X