Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมต้องD9MGH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมต้องD9MGH

ขออีกซักคำถามก่อนนอน ที่เค้าบอกว่าแรม ต้องชิบD9MGH(ถูกไหมหว่า)
    ทำไมต้อง D9MGH ด้วยละแล้วมานเป็นเฉพาะของ kingstan หรอฮะ

พอดีเป็นเด็กมือใหม่หัดขับเลยงงนิดหน่อย
    ผิดพลาดประการใดต้องขออภัย

Comment

D9GHM บัส 533 นำมา OC ได้ไกลดีครับ วิ่งกันบัส 1000 ได้ถ้าบอร์ดจ่ายไฟถึงๆหน่อยครับ
      แต่ก็ไม่จำเป็นครับว่าต้อง ชิพ นี้เท่านั้น ไม่งั้น ชิพอื่นคงต้องปิดโรงงานผลิดกันแหละรับ อิอิ

ชิพอะไรก็ได้ครับ ขอให้ทำงานได้ดี ไม่มีปัญหากับระบบ ผมว่าดีทั้งนั้นครับ

Comment

มานเทพอย่างนี้นี่เองขอบคุณค๊าบ พี่วิกร

Comment

Working...
        X