Announcement

Collapse
No announcement yet.

เดี๋ยวนี้ Spark ติดยันต์กันคนอุดหนุน อยู่รึเปล่าครับ 7300gt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เดี๋ยวนี้ Spark ติดยันต์กันคนอุดหนุน อยู่รึเปล่าครับ 7300gt

เดี๋ยวนี้ Spark ติดยันต์กันคนอุดหนุน อยู่รึเปล่าครับ (สติกเกอร์หลังซิ้ง)กำลังคิดจะซื้อ 7300gt ครับ?
    Last edited by bomayjjh; 17 May 2007, 09:21:46.

สงสัยจะใช่นะครับ เหอ...เหอ

Comment

ยังอยู่ครับ สำหรับตัวล่าสุดที่ซื้อนะ เมื่อ2เดือนก่อน

Comment

เขามีไว้เป็นจุดขายเขาเลยนะนั้นหนะ....

Comment

เห็นมีเทคนิคการแกะยันต์ด้วยนะคับ แกะแล้วติดกลับไม่หมดประกัน หุหุ

Comment

Originally posted by TcFT View Post
            เห็นมีเทคนิคการแกะยันต์ด้วยนะคับ แกะแล้วติดกลับไม่หมดประกัน หุหุ
            บอกหน่อยได้ไหมครับ ใช้วิธีไหน

Comment

สมัยก่อนมันเปิดตัวใหม่ๆราคามันถูกเวอร์
              เด๋วนี้เห็นถูกกว่าชาวบ้านไม่กี่ร้องเองอ่ะ
              ไม่น่าเล่นแล้ว

Comment

เล่นยี่ห้ออื่นดีกว่าครับ มันยัง ติดอยู่

Comment

เอิ๊กส์

Comment

รุ่นอื่นผมยังพอรับได้นะครับ เค้าอาจจะกลัวคอร์บิ่นจริงๆ แต่ 8800 นี่ยังจะติดอีก ขนาดมี "กระดอง"แล้ว ไม่รู้เอาอะไรคิด

Comment

ของผมไม่มียันงะ 7600GS ไม่เคยเกะ ซื้อมาก็ไม่มี

Comment

Working...
                      X