Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำโน๊ตบุ๊คงานตัดต่อ มีงบไม่เกิน 30000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำโน๊ตบุ๊คงานตัดต่อ มีงบไม่เกิน 30000

ขอรายละเอียดสเป็คของเครื่อง รุ่นไหน ซีพียู เป็นเอเอ็มดีก็ได้ประหยัด คุณภาพโอเค คุ้ม HD 80 G

up ต้องมีอุปกรณ์อะไรบ้าง ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ /THANKS

notebook ราคา 3 หมื่นคงจะตัดต่อไม่ไหวครับ
    ลองมองไปที่ PC จะน่าสนใจกว่ากันเยอะเลยครับ

Comment

แล้วงานด้านตัดต่อ ต้องใช้ NB spec ต่ำสุดเท่าไหร่อะ จะซื้องานคอมมาร์ทนี่และ

เราต้องออกนอกสถานที่ บ่อยเลยคิดว่า NB work more...

Comment

รบกวนบอกโปรแกรมที่ใช้ตัดต่อ หรือขนาดงานที่จะใช้ตัดต่อด้วยนะครับ
        จะช่วยให้การเลือก spec ง่ายขึ้นมาก

Comment

ใช้ Program Sony vejas นะ

Comment

"ไปหยิบ compaq v3042 มา 28500- แถม ram512 ด้วย

Comment

[COLOR="Blue"]Umm...m

Comment

Working...
              X