Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม...คอมในรูป..คือ..สเปกอะไร.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม...คอมในรูป..คือ..สเปกอะไร.....

กำลัง งง

Last edited by yoda; 29 May 2007, 09:18:42.

ถ้าท่าน YODA .ใช้งบเต็ม 90000 หน้าตามันก็ออกมาประมาณนี้แหละครับ เต็มสูบ

เท่าที่ดู เครื่องถุก OC ในระดับ เข้าขั้นแรง จนต้องมี ซิ้งมาระบายความร้อนครับ
    ขนาดแรมยังมีพัดลมเป่าเลย
    การ์ดอตัวนี้ ราคา 5 หลักครับ ใหญ่คับเคช

Comment

สุดยอด สวย แต่มันคือสเปกอะไร ก็รอผู้เชียวชาญมาให้คอมกระจ่าง มาจากฝรั่งหรือคนไทยครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        ถ้าท่าน YODA .ใช้งบเต็ม 90000 หน้าตามันก็ออกมาประมาณนี้แหละครับ เต็มสูบ

เท่าที่ดู เครื่องถุก OC ในระดับ เข้าขั้นแรง จนต้องมี ซิ้งมาระบายความร้อนครับ
        ขนาดแรมยังมีพัดลมเป่าเลย
        การ์ดอตัวนี้ ราคา 5 หลักครับ ใหญ่คับเคช

ไม่เอาครับ...ท่าน wikorn..ถ้าอย่างนี้ขอผ่านครับ เอาพอกินพอใช้ดีกว่า.เหลือซัก 6 ชุดก็พอ ... ผมเห็นรูป น่าจะไปติด Intercooler มีตัว ปรับบูสด้วยเลยถ้าจะดี

Comment

การ์ดจอ 8800GTX Inno3D

บอร์ด DQ6

แรมเรือใบ โดมิเนเตอร์

ซิงค์ ASUS Silent knight

เคส กิกกาบ้วย Aurora

อื่นๆ มะรู้

Comment

Originally posted by yoda View Post
            ไม่เอาครับ...ท่าน wikorn..ถ้าอย่างนี้ขอผ่านครับ เอาพอกินพอใช้ดีกว่า.เหลือซัก 6 ชุดก็พอ ... ผมเห็นรูป น่าจะไปติด Intercooler มีตัว ปรับบูสด้วยเลยถ้าจะดี
            90000 นี้ TRD ได้เลยนะครับ อิอิ

Comment

การ์ดคือ 8800GTX ราคา26000โดยประมาณ
              RAM Corsair Dominator ถ้าไม่ใช่ตัว800ก็คง1066 ราคาก็11000-14000
              บอร์ดอันนี้ไม่ทราบ เพราะ หาจุดสังเกตุไมได้ แต่นะจะเป็นgigabyte
              CPUก็ไม่ทราบ แต่ก็คงเป็นIntel
              HDD 160G น่าจะ2ตัว ต่อraid

Comment

โอ้ย หรูโว้ยยย

Comment

ท่าน YODA ถามหน่อย มีไครเอา เครื่อง CAMRY เดิม ยัด BO บ้างใหม่ครับ ผมแค่อยากรู้นะครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                    ท่าน YODA ถามหน่อย มีไครเอา เครื่อง CAMRY เดิม ยัด BO บ้างใหม่ครับ ผมแค่อยากรู้นะครับ
                    ถ้ารุ่นใหม่ ACV 40 New Camry ในเวปยังไม่มี...แน่นอน...แต่ข้างนอกไม่รู้จริงๆครับ ... ถ้ายัดจริงๆ ผมว่าไม่คุ้มครับ เพราะญึ่ปุ่นไม่ผลิต ลูกสูบใช้แต่งสำหรับ Turbo ให้ New Camry ขนาดช่วงล่างเฉพาะ New Camry ยังหาอยากเลยครับ....
                    Last edited by yoda; 17 May 2007, 22:46:13.

Comment

ลอง..จัดสเปกบ้าง... 55555 อิ อิ อิ

Last edited by yoda; 17 May 2007, 22:47:25.

Comment

สเปค อิมพอต ซะด้วย

Comment

อยากได้เอามาไว้ที่บ้านอ่ะ

Comment

Working...
                          X