Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดโปงเทคนิคชาวบ้านในการเล่นกับ 680i Style มั่วไปแบบขำๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดโปงเทคนิคชาวบ้านในการเล่นกับ 680i Style มั่วไปแบบขำๆครับ

ประมาณว่าวันนี้ฝนตกไม่มีอะไรทำ จะไปไหนก็กลัวแผ่นดินไหว, รถติด , เปลืองเงิน , ร้อนแดด , น้ำมันขึ้น .... ก็เลยมานั่งทำวิธีการ OC แบบที่ผมใช้อยู่ สูตรนี้คิดเองแบบมั่วๆครับ ไม่ได้มีหลักการอะไร มาแปะไว้เผื่อเป้นแนวทาง

ปล. รูปใหญ่ไปหน่อยกลัวเห็นไม่ชัด ใครเน็ต 56K ขออภัยนะครับ

ฮิตจริงๆ ไอ้มดตัวเนี้ยยยย
    Last edited by theix; 17 May 2007, 23:03:17.

Comment

Originally posted by theix View Post
      ฮิตจริงๆ ไอ้มดตัวเนี้ยยยย

ผมว่าแมลงสาบอ่ะ

์NF ร้อนจริงๆ จะบ้าพลังกับมัน

chipset Cooler ก็ต้องบ้าพลังตาม

Comment

File มันก็ชื่อว่า cockroach แมลงสาบอ่ะแหละครับ แต่ผมว่ามัน .....มันไม่ใช่ !!!!!!

ปล. ลืมบอกไปนิดว่าถ้าเปลี่ยน Sink NB+SB ล่ะไปได้ไกลกว่านี้เห็นๆครับ ทำให้มันเย็นเข้าไว้ เอิ๊กๆๆ

Comment

เอายามาฉีดมันเร็ว555

Comment

ตกใจ นึกว่ามดขึ้นจอ ปัดใหญ่เลย ปัดเท่าไหร่ก็ไม่ออก แทบหลอน

Comment

กระทู้นี้มดเต็มจอแล้วแฮะ....

Comment

ปัดมดไม่ออกครับ งงเลยครับ

Comment

มะรู้มันจะมาขึ้นของผมหรือป่าว

Comment

แล้ว LDT คืออะไรครับ

Comment

แล้ว มันกินได้ป่ะ ไอตัวนี่

Comment

ตัว LDT เท่าๆที่ผมจำได้เห็นเค้าบอกว่ามันเอามาคูณกัย SPP<->MCP ref clock น่ะครับ ปกติอยู่ที่ 5X คงทำงานคล้ายๆพวก HTT Link ประมาณนี้มั้ง อันนี้ไม่แน่ใจแต่เท่าที่ลองถ้า OC มากๆแล้วไม่ลดตัวนี้เครื่องจะเอ๋อไป เช่น Program ปิดเอง หรือไม่ก็ hang ไปน่ะครับ

Comment

กำ ไต่กันยั๊วเยี๊ยะเต็มกระทู้ผมไปหมดแล้ว - -"

Comment

Working...
                          X