Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผม overclock แบบไม่ระเบิดหนอ่ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผม overclock แบบไม่ระเบิดหนอ่ย

CPU : AMD AthlonX2 3800+ , พัดลมธรรมดาที่ติดมากับ CPU BOX
    Mater Board : MSN-SLI DELUXE
    Memory : Kingstone 512/667
    GPU : GF7300LE
    HDD : 160 Sata II
    พาวเวอร์ซัฟพาย : 450W
    ผมอยากทำการ overclock cpu ให้สูงขึ้น คับ ผมต้องทำการ overclock อย่างไรบ้างคับ
    แต่เสียอยู่อย่างหนึ่ง ผมไม่ได้เล่นคอมพ์ อยุ่ในห้องแอร์คับ ควร overclock อยู่ที่ เท่าไรคับ
    ขอบคุณมาก...

ลองเข้าไปหาข้อมูลใน ฟอรั่ม oc คับ เยอะมากข้อมูลเพียบ

Comment

Originally posted by akkaza View Post
      ลองเข้าไปหาข้อมูลใน ฟอรั่ม oc คับ เยอะมากข้อมูลเพียบ
      ตามนี้ครับ...

Comment

Working...
      X