Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับซิ้งซีพียูคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับซิ้งซีพียูคับ

คือผมใช้zalman 9700 อยู่อุณภูมิ idleตอนเปิดแอร์ ประมาณ39 องศา ตอนเปิดแอร์ไม่ทราบว่าปกติมั้ยครับอันนี้ยังไม่ได้ คล้อกนะครับแล้วเวลาผมลองเปิดเคส จับซิ้งzalmanดูมันไม่ยักกะร้อนเลยอะคับไม่รู้ว่า ซิ้งแน่นหรือเปล่า ซีพียูผม e4400@2.0 เคสมีพัดลม12 ซม หลังเคสแล้วก้อพัดลมหน้าเคส 8ซมไม่ทราบว่าคนอื่นที่ใช้ซิ้งนี้จับซิ้งแล้วมันต้องร้อนขนาดไหนคับ

แล้วทามไม่อา ปกติ

Comment

ไม้คครับ 42 ในเคสCOOLER C5 -zalman 9700 อุ่นนิดๆไม่เท่าไหร่อะงับ

Comment

Working...
      X