Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อการ์ดจอครับช่วยหน่อยครับท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อการ์ดจอครับช่วยหน่อยครับท่าน

ผมมีงบอยู่ 8000 +- นิดๆ จะเล่นตัวไหนดีครับ แล้วถ้าเอา 7900GS ตอนนี้มันจะล้าสมัยอ๊ะป่าวคับ
    กลัวเอามาแล้ว เค้าไปเล่น DX10 กันหมดอ่าคับ ช่วยหน่อยนะคับท่าน เลือกรุ่นให่หน่อยครับ เล่นลื่นๆอ่ะคับ

8600GTS

หรือเอา 8800GTS 320M มือสอง 9000+ แรงกว่าพอสมควร

Comment

ผมว่าตอนนี้ 7900GS คุ้มสุดแล้วครับ ยิ่งถ้าหามือสองแบบมีประกันอีกนานได้เนี่ย คุ้มมากๆ

กว่า dx10 จะมีเกมส์จริงๆจังๆให้เล่นกัน การ์ดพวก 8xxx ก็คงเล่นไม่ไหวไปตามๆกัน ต้องเปลี่ยนใหม่อยู่ดี

Comment

Originally posted by PuDDing View Post
        8600GTS

หรือเอา 8800GTS 320M มือสอง 9000+ แรงกว่าพอสมควร
        หา...อะไรครับ นมยังไม่บูดเลยมีมือสองแล้วเหรอ

Comment

Working...
        X