Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายลูกปืนอัดลม เบอร์ หนึ่งและเบอร์สอง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายลูกปืนอัดลม เบอร์ หนึ่งและเบอร์สอง

...
    Attached Files
    Last edited by nui0000; 18 Jan 2021, 15:01:01.

กลุ่มกระสุนครับ
    ขอบอกไว้ก่อนน่ะครับว่ายิงด้วย steven ฝีมือคนยิงไม่ดี มือไม้สั่น:cheesy:

รูปนี้ยิงที่ระยะ 12 เมตร ที่วงกลมไว้ยิงปรับศูนย์ 6 นัด เป้าอื่นๆ เป้าล่ะ 5 นัดครับ

รูปนี้ที่ระยะ 20 เมตรครับวงกลมเท่ากับเหรียญห้าบาท วงกลมที่ไม่มีจุดตรงกลางยิงที่ 27 เมตร (ถอยหลัง 10 เก้า) เป้าล่ะ 5 นัดครับ

อันกระสุนหลังยิงบล็อกกระสุนด้วยผ้า

Comment

steven ได้ติดกล้องสโคปด้วยรึป่าวครับ
      แล้วปั๊มกี่ครั้ง

Comment

ตะกั่ววาวๆอย่างงี้ ของใหม่นี่ครับ

Comment

Originally posted by pro3 View Post
          steven ได้ติดกล้องสโคปด้วยรึป่าวครับ
          แล้วปั๊มกี่ครั้ง

ติดกล้องครับ ปลั้มไป 6 ครั้งครับ

Comment

Originally posted by puk_21 View Post
            ตะกั่ววาวๆอย่างงี้ ของใหม่นี่ครับ

ไม่ใช่ครับ ลูกเพิ่งยิงไปเองครับที่ใช้ทดสอบกลุ่มกระสุนล่ะครับ แต่บล็อกกระสุนด้วยผ้า และโฟมครับ

Comment

พี่ สุปรีชา ได้รับของแล้วน่ะครับ

Comment

เข้ามาอัพหน่อยครับ ตกไปไกล

Comment

ช่วยดันครับ
                  Last edited by jayjay191; 24 Oct 2009, 03:21:51.

Comment

Originally posted by jayjay191 View Post
                    ช่วยดันครับ
                    ขอบคุณครับ

Comment

ขาย steven

ของที่มีให้
                      1. ปืน steven ลำกล้องยาว จากท่าน tigger สภาพ 98% เพราะเกะทำความสะอาดไปครับ

2. ที่เก็บเสียงจากท่าน Eagle

3. กล้อง redfox 4x32AO จากแอฟริกาสำหรับปืน .22 เลยครับทนทานหายห่วง

4. ลูก sharp ramjat หัวโดม (ผมเอามาใส่ตลับเหล็กสองตลับ จากกล้องใหญ่ สองกล่องแล้วเหลือจากใส่ตลับ 4 กล่องเล็ก ผมยิงไป สองกล่องเล็กน่าจะมีทั้งหมดประมาณ1200-1300 นัด)

5. ที่วางปืนถ้าจะเอาก็แถมให้ไปเลยครับ

ราคาทั้งหมดตอนที่ซื้อก็
                      ปืน 5000
                      ที่เก็บเสียง 550
                      กล้อง 2200
                      ลูกปืน 800
                      ทั้งหมดก็ 8550 บาท แต่ทั้งหมดผมขาย 6500 พร้อมส่ง EMS ต่อรองได้นิดหน่อยน่ะครับ

สาเหตุที่ขายเพราะจะเอาไปทำทุนซื้อ airarm 200s กับ Aeron ACZ-101 Spider

Comment

ตัววนี้ผมไม่ได้ขายเองน่ะครับ แต่พี่เค้ามาให้ขายให้ครับ

มีเบอร์หนึ่งอย่างเดียวเป็นแบบกล่องเล็ก 10 กล่อง ผมลองนับดู 1 กล่องเล็ก 125 - 140 นัด
                        เค้าฝากขายราคา 600 ต่อกล่องใหญ่ 1250-1350 นัดครับ

ค่าส่งเท่ากันน่ะครับ

Comment

ปืนแข่งขัน co2 เบอร์หนึ่งครับ

กำลังสั่งไปแล้วครับเป็นปืนแข่งขันใช้ CO2 เบอร์หนึ่ง มาตรวจความสนใจของพี่ๆกันก่อนครับ ราคาประมาณ 4800 - 5500 ยังไม่แน่ใจครับครับ

รูปลักณ์ปืนประมาณนี้ครับ อาจต่างไปบ้างตรงบริเวณเก็บก๊าส

Comment

up up up

Comment

ปืนSTARในรูป มันใช้กระสุนขนาด6mmนี่ครับ เท่ากับลูกBB Gun ไม่น่าจะเป็นเบอร์1
                              หรือว่าตัวที่สั่งไปเป็นแบบเบอร์1ครับ?
                              ถ้าใช่ ผมก็สนใจครับกับราคานี้ แต่ขอรอดูรูปจริงก่อน
                              airarm 200s ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ครับ ผมเคยสอบถามราคาเมื่อต้นปี 3xxxxกว่าบาท

แล้วปืนยาวที่ขาย ส่งแบบ พกง.ได้มั๊ยครับ
                              Last edited by pro3; 6 Nov 2009, 00:07:12.

Comment

Working...
                              X