Announcement

Collapse
No announcement yet.

ANDY Scythe Samurai ต้องใช้ซิลิโคนมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ANDY Scythe Samurai ต้องใช้ซิลิโคนมั้ย

ANDY Scythe Samurai ต้องทาซิลิโคนมั้ย ก่อนติดตั้งบน cpu

ทาซิครับ

ไม่ว่าจะเป็นยี่ห้อไหน รุ่นไหน แบบไหน ก็ต้องทาทั้งนั้นครับ

Comment

ของมาแล้วหรอ ANDY

Comment

ถ้าไม่ทานี้ไหม้แน่ แล้วก็ของมาแล้วนะครับวั้นนั้นผมเห็นที่ร้านjedi

Comment

จริงอ่า Jedi ขายANDY เห็นTK บอกว่า ของมาแล้วรอออกของ ประมาณวันจันทร์
          ยังไงอ่าจะไปซื่อ กลัวไปเสียทั่ว

Comment

Jedi ไม่ขาย Andy ครับ สงสัยคงต้องโทรถาม tk แล้ว เพราะรออยู่

Comment

แล้วมันแถมซิลิโคนมาด้วยมั้ยอะครับ รุ่นนี้

Comment

Jedi ไม่ขายของ Scyhte นะครับ ส่วนแอนดี้ ของมาวันเสาร์-อาทิตย์นี้ครับ แต่น่าจะต้องรอของเข้าอีก ไม่จันทร์ก็อังคารครับ

Comment

Originally posted by KNVB View Post
                  Jedi ไม่ขายของ Scyhte นะครับ ส่วนแอนดี้ ของมาวันเสาร์-อาทิตย์นี้ครับ แต่น่าจะต้องรอของเข้าอีก ไม่จันทร์ก็อังคารครับ
                  เหรอครับวันนั้นผมไปซื้อของเห็นมีวางอยู่ตัวถ้าผมจำไม่ผิดนะ

Comment

มีคล้ายๆกันเยอะครับ เด๋วนี้ ดีไซน์คล้ายๆกันเยอะ ต้องสังเกตุดีๆครับ

Comment

มี ซิลิโคนขาว แถมให้อ่ะครับ

Comment

มี ซิลิโคนขาว แถมให้อ่ะครับ
                        คุณภาพดีมั้ย หรือควรซื้อแยก
                        เอาไปติดในเคสแล้ววางตั้ง บอร์ดจะเสียมั้ย
                        Last edited by kramer; 19 May 2007, 09:34:56.

Comment

jedi ไม่มีAndyครับ วันนี้เพิ่งไปถามมา ส่วนtkไม่ได้ถามแต่ดูผ่านๆ หน้าร้าน2ที่ ไม่เห็นครับ

Comment

Originally posted by kramer View Post
                            คุณภาพดีมั้ย หรือควรซื้อแยก
                            เอาไปติดในเคสแล้ววางตั้ง บอร์ดจะเสียมั้ย
                            ถ้าซื้อแยกได้ก็ดีครับ ได้คุณภาพดี ส่วนเรื่องวางเคสตั้งนั้นไม่เป็นไรครับ แต่ต้องขันน็อตแน่นเลยนะ

ต้องมั่นคง

Comment

Working...
                            X