Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ notebook นน. <2กก หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by eng_kamikaze View Post
    สโลแกนเจ๋งดี 555 " ไม่หล่อแต่ ก็จนนะ --" "
    พี่ข้างบนแนะนำ Fujitsu เข้าท่าดีนะครับ รับประกันนานดี
    เด๋วนี้ถูกลงมากแล้วด้วย (ส่วนใหญ่จะหนัก --' _ ตัวเบายังแพงอยู่)
    แต่ใช้โน้ตบุค หาที่ประกันนานๆไว้จะคุ้มครับ

ยุ่งอะไรกะสโลแกนความจริงของผมอ่าครับ ^ ^

Comment

ดุกันจังแฮะ

Originally posted by dear.de View Post
      ยุ่งอะไรกะสโลแกนความจริงของผมอ่าครับ ^ ^
      อ้าว! ไงเป็นง้านซ้า
      เห็นแล้วรู้สึกดีกะมันก็เท่านั้น ขออภัยที่ "ยุ่ง" นะครับ

Comment

Originally posted by eng_kamikaze View Post
        อ้าว! ไงเป็นง้านซ้า
        เห็นแล้วรู้สึกดีกะมันก็เท่านั้น ขออภัยที่ "ยุ่ง" นะครับ

แหมไม่ได้ว่าอะไรงิ แซวเฉยๆ งอนไปได้

Comment

Originally posted by ช่วยแนะนำด้วย View Post
          ใช่ serie B1900 รึเปล่า ครับ กำลังมองๆ อยู่เหมือนกัน
          ตัว case ทำจากอะไร ใช่ magnesium รึเปล่า

ผมก็ไม่เคยใช้นะครับ ผมใช้ v3000

Comment

Working...
          X