Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ PSU Delux

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ PSU Delux

คือ PSU ตัวนี้เป็นวัตต์แท้ไม่ครับ แล้วดีไหมครับ

ขอบคุณครับ

น่าจะไม่เต็มเท่าไรครับ แต่ก็ดีนะครับ จ่ายไฟนิ่งใช้ได้ ไฟ 12v มี error เยอะหน่อยปล่อยประมาณ 11.6-11.7 เอง แต่ก็ไม่น่าเกลียดอะไรครับ
    ผมว่าคุ้มค่าอ่ะครับ ค่าตัวไม่ถึงพันแต่ใช้มาเกือบปีเองนะ แหะๆ ไม่รู้ว่าจะอยู่ได้นานซักเท่าไรเพราะผมเปิด 24ชม.

Comment

เท่าที่ใช้ก็ไม่มีปัญหานะครับ สบายๆ

Comment

ก็โอเคนะครับเคยใช้อยู่แต่มันจ่ายไฟไม่พอเลยไปเอาEnermaxมาแทน

Comment

แจ๋ม ครับกับ850.- Ok ซื้อเลยไม่ต้องคิดมากเลย

Comment

แล้วยี่ห้อนี้ละ DTECH ละท่าน
            เห็นDxxxเหมือนกันไม้รู้อันเดียวกันป่ะ แล้วมัน โอเคไหม?

ปล.กะลังเล็งอยู่ 2 D เนี๊ยะ สเปคพอเพียง ฮุฮุ

Comment

ถ้าเทียบกะ ยี่ห้อ g-view ยี่ห้อไหนน่าเล่นกว่ากันอะครับ

Comment

Delux 420 watt แถมเคส ใช้กับ E6300@3.5 + 7800GT 24/7 1ปี โนพ้อมแพ้ม

Comment

ลายเซ็นได้ใจครับ เคยใช้มา 3 ตัว ขายทิ้งหมด

Originally posted by battlecruiser View Post
                  Delux 420 watt แถมเคส ใช้กับ E6300@3.5 + 7800GT 24/7 1ปี โนพ้อมแพ้ม

ปล. ไม่เคยพัฒนาเลย แถมชอบออกบอร์ด Rev. ใหม่เสมอทำไมไม่ออกให้ดีไปเลยเหมือนชาวบ้าน

Comment

Working...
                  X