Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญญหากับC&c3ครับช้วยผมที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญญหากับC&c3ครับช้วยผมที

คือผมซือแผ่นก็อบมาอะครับแล้วลงทีแรกมันลงเล่นได้ดีเลยอะครับ
    แต่ผมลงรอบหลังอะดิหลังformat ลง windows ใหม่ ก็ตอนลงดเกม
    นี้ปรกติเหมือนเดิมแต่พอตอนจะเล่นมันดันค้างตรงหน้านายเคนอยู่อย่าง
    นั้นอะครับไฟ Cpu ก็กระพริบแป๊บๆๆนานสักพักก็นิ่ง
    ตามรูปอะครับผมลงสองสามครั้งก็เป็นเหมือนเดิมเลยแผ่นก็ไม่เป็นรอยนา
    ลืมไปเครื่องผม cpu athon x2 3600+
    m/b asrocklive ram 512x2 share 250 mb
    ลงครั้งก่อนเล่นได้ช้าบางช่วงครับ

ลง Daemon Tool กับ โปรแกรมหลอกไดร์หรือยังครับที่มันทีมาให้หนะครับ

Comment

Working...
    X