Announcement

Collapse
No announcement yet.

ANDY SAMURAI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ANDY SAMURAI

ASUS M2N32-SLi Deluxe ใส่ andy samurai ได้ไหมครับ

ไม่ได้ครับถ้าท่านยังไม่มี

ล้อเล่น

น่าจะได้ครับ เข้าไปเวบ Scythe ดูครับมันมี ตารางบอกด้วยว่าบอร์ดไหนใส่ได้หรือไม่ถ้าจำไม่ผิด

http://www.scythe-usa.com/product/cp....html#features

Comment

ของมายังอ่า พรุ่งจะไปสอยแว้ว

Comment

ขอบคุณครับ ท่านใดไปสอยวันนี้เอามาโชว์มั่งเด้อ ผมคงเป็นวันศุกร์เหลือไว้ให้กันบ้างล่ะ

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
          ของมายังอ่า พรุ่งจะไปสอยแว้ว
          หลังจากเลื่อนมาหลายครั้ง วันนี้โทรไปถาม ร้าน TK บอกว่าของเข้าพรุ่งนี้บ่าย ๆ ครับ (ไม่แน่ว่าจะเลื่อนอีกหรือป่าวนะ)

Comment

ผมไปรอตั้งแต่วันจันทร์ของก็ยังไม่มา วันนี้โทรไปก็ยังไม่มา
            เค้าบอกว่า วันพุธ ล้าน% พรุ่งนี้แว้วได้ยากได้เย็นจริงๆๆๆ

Comment

เห็นบอกสาเหตุมาจาก ชิปปิ้ง ยังไม่มาส่งนะ แต่ของมาถึงไทยแล้ว

Comment

จารอดถึง เสาร์-อาทิตย์มั้ยนี่

Comment

ใส่ได้ทุก Platform เลยครับ ขนาด 478 ผมยังใส่ได้เลย กำลังจะไปสอยเหมือนกัน

Comment

ลอทนี้ 150 ตัวครับ ลอทก่อน 120 ตัวเดือนนึงหมด ลอทนี้ก็น่าจะราวๆนั้นครับ คนรอเยอะอยู่

Comment

TK ร้านอยู่ตรงชั้นไหน หรือว่า สว่นไหนของพันทิพอะครับ จะไปหามาใช้สักตัวหนึ่งเหมือนกัน
                      Originally posted by SuperSaX View Post
                      หลังจากเลื่อนมาหลายครั้ง วันนี้โทรไปถาม ร้าน TK บอกว่าของเข้าพรุ่งนี้บ่าย ๆ ครับ (ไม่แน่ว่าจะเลื่อนอีกหรือป่าวนะ)

Comment

ตะกี้โทรไปถามว่าของเข้าแล้วยัง ได้รับคำตอบว่า มาแว้วววววววว ตอนนี้กำลังแพคให้คนที่สั่งซื้อ และเตรียมทยอยส่ง

จบข่าว!!!!!!!!

Comment

ใครไปสอยมาแล้วบ้างหว่า

Comment

เหอะๆ ใส่ได้แน่นอนนน

Comment

สอยมาละ ครับ (ติดยากมากอะ บานมือเลย)

Comment

Working...
                              X