Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่วยเลือกระหว่าง 2 ตัวนี้ทีครับ จะเอาไปใส่ 478

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข่วยเลือกระหว่าง 2 ตัวนี้ทีครับ จะเอาไปใส่ 478

คือตอนนี้กำลังมองหา heat sink ตัวใหม่มาใส่ socket 478 กำลังเล็ง 2 ตัวนี้อยู่ระหว่าง ANDY กับ Big Typhoon ราคาก็พอๆ กันเลย แต่โดยส่วนตัวไม่ค่อยจะชอบหน้าตาของ ANDY เท่าไร คุณภาพต่างกันมากมั๊ยครับ ช่วยผมเลือกหน่อย แล้วตอนนี้ยังมี Big Typhoon ธรรมดาขายอยู่ป่ะครับ เห็นในเว็บของ Jedi และ TK มีแต่รุ่น VX อ่ะครับ ขอบคุณครับ

ANDY เย็นกว่าหลายขุมครับ

Big Typhoon เป็นฮีทซิงระดับกลาง แต่ Andy เป็นระดับสูงเรย

Comment

Working...
    X