Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ4หมื่นครับเล่นเกมส์อย่างเดียว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ4หมื่นครับเล่นเกมส์อย่างเดียว

จัดให้ทีนะครับ ขอintel c2dE6600 นะครับ

จอด้วยใหมครับ

Comment

Wikorn ขยัน จริงๆๆๆ
      จขกท ไม่ลงทุน น่าจะสมัคร หน่อยก็ดี น่า

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
        Wikorn ขยัน จริงๆๆๆ
        จขกท ไม่ลงทุน น่าจะสมัคร หน่อยก็ดี น่า
        ว่างงานทั้งวัน แต่ไม่ได้ตกงานนะครับ อิอิ

Comment

...

จอด้วยครับ

Comment

ทำไมต้อง 6600

E6600 8500
            Gigabyte DS3 4200
            RAM ROX 667 1Gx2 3000
            HDD 80Gx2 RAID0 3600
            PCI-E Galaxcy 8800GTS 12000
            DVDRW 1400
            CASE 1000
            PSU EMERMAX 460W 2500
            LCD 19 6500 เลือกเอง
            42700 อะถึงจะได้ 8800 เอา 6320 ก็เอาตัวแล้วครับ ไม่เกินงบ

Comment

E6600 ไม่จำเป็นหรอกครับแค่อยากใช้ตัวนี้เฉยๆ
              ว่ากันว่าเมนบอร์ดของ กิกาไบ ห่วยจริงปะ เลยไม่ค่อยอยากใช้
              อยากได้ DFI Dark ดีปะครับ

Comment

ใช้ได้หมดครับ ถ้าเงินไม่ใช้อุปสรรค์

ปกติผมไม่คอยได้ยึดติดยี้ห้อ ครับ ขอให้อยู่ในวงเงินที่ซื้อ และ ใช้เทคโนโลยี ที่อุปกรณ์นั้นมีให้ครบทุกอย่าง ถือว่าดีครับ ส่วน ห่วยหรือไม่ อยู่ที่ประสบการ์ของแต่ละท่าน

ถ้านิยามของคำว่า ห่วย คือใช้แล้วเสียมากกว่า 2หรือ3 ครับ ผมบอกได้เลย สำหรับผม ASUS Giagbyte MSI แม่งห่วย หมดครับ เพราะ พังมาแล้วทุกยี้ห้อ ทั้งจากใช้เอง แนะนำให้เพื่อนใช้ครับ
                DFI ใช้ไม่กี่เครื่อง(2-3เครื่องเองมั้ง) ยังไม่พัง เลยยังไม่ห่วยในตอนนี้ อิอิ

ยี้ห้อที่ไม่ ห่วยสำหรับผมคือ ยี้ห้อที่ ผมไม่เคยใช้ครับ 555+
                Last edited by wikorn; 19 May 2007, 17:12:41.

Comment

Dark ของหมดมมั้งไม่แน่ใจ ว่ามายัง
                  Gig ห่วยไม่ห่วย อยู่ที่คุณตั้งสินใจครับ อิอิ
                  สเปกนี้ สุดยอดละ เล่นได้ยัน ลูก ยันหลายเลย ถ้าไม่พังก่อนนะ

Comment

DFI คงอึดอย่างที่เค้าว่ากันจริงๆ หลายเสียงละ

Comment

อึด นี้ เล่นเก่มหรือจะเอาไปลากโหดก็DFI อะครับ คิคิ
                      นิดๆๆหน่อยๆๆ Gigกิกกะบ๋วย สบายๆๆๆ เลย ไปดูของจริงแล้วเค้าตัดสิ้นก็ยังทันครับ
                      ซื้อตอนนี้ เงินไม่ใช่ปัญหา P35 ก็น่าเล่นนะ

Comment

Working...
                      X