Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วย ทีคับ asrock alive nf6-sta เอ๋อ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วย ทีคับ asrock alive nf6-sta เอ๋อ ครับ

อยุ่ๆเสียงก้หาย ลอง เปิดลำโพง แบบดังสุด เสียงมา คับแต่มาแบบเบาๆ ไม่ดัง เลย
    ลำโพงไม่เจ๋งชั้วรเปิด FM ปกติ ลองหุฟังเสียบก้เบามากๆเหมือนเดิม ลงdriverใหม่ก้เปนเหมือนเดิม
    ปรับ เสียง ใน คอมก้ ดังสุดๆทุกอันแล้วชี้แนะทีท้าน

ยังไม่หายอีกหรองับ ไม่ลองเอาไปเครมดูอะ

Comment

รีเครื่องใหม่แล้วเสียงดังเหมือนเดิมเปล่าหล่ะ

Comment

ยัง ไม่ได้เลยครับ เพิ่งลง window ใหม่ เสียง มัน เบามากๆๆๆ

Comment

เหอะๆ ลองหาการ์ดซาวด์ใส่ดูครับถ้ามันปกติก็แปลว่าบอร์ดเสียครับรีบเอาไปเคลมเลยครับ

Comment

เอาไปเคลมเลยครับ

Comment

ลองลงไดรเวอเสียงของบอร์ดใหม่ยังครับ เข้าไปเว็บasrock

Comment

ไม่ค่อยรู้เรื่อง แต่เอาใจช่วยครับ(เพราะแฟนสวยน่ารักน่าอิจฉาครับ)

Comment

ลองจับๆสายเสียบตรงที่เสียบกับการ์ดเสียงดูคับ
                  รู้สึกจะเป็นคล้ายๆกะผมแฮะ

Comment

Working...
                  X