Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD จะไหวกะงานเพลงป่าวครับ...........ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD จะไหวกะงานเพลงป่าวครับ...........ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

จะซื้อโน๊ตบุ๊คครับ คือจริงๆแล้วก็ว่าจะซื้อ intel แหละครับ แต่หลังๆหลายคนก็บอกว่า AMD เวนี้ก็เจ๋ง ซึ่งถ้าเป็น PC ผมใช้ AMD ตลอดเลยและชอบมากแต่โน๊ตบุ๊คยังไม่เคยมีเลยเลยไม่รู้ว่าจะเป็นยังไง

............แต่ปัญหาคือผมชอบทำเพลงมากครับ(com music) ใช้พวก cakewalk หรือ Cubase แนวๆนั้น ไม่ทราบว่า AMD จะได้เรื่องอ๊ะป่าว ถ้าไม่work ผมจะได้ซื้อ intel สิ้นเรื่องไป

ขอบคุณครับ

ผมให้ amd อยู่นะ แต่ ไม่แน่ใจเรื่องเพลงอ่ะครับ

รอคนอื่นชัวร์ๆมาตอบ แต่ผมว่าไม่น่ามีปัญหาอะไร

Comment

ม่ายมีปันหาอาราย ชัวววววววววววววว
      เพราะ ใช้ทำยุเหนมือน กาน อิอิ คอ เดียวกานเลย เราใช้ cubase

Comment

Working...
      X