Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรม ddr1 16 ชิพ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรม ddr1 16 ชิพ

พอดีวันนี้ผมไป เซียร์ มาครับ เอาแรทไปเครมที่ all about memory ที่เอาไปเครมมัน ddr1 8ชิพ 512 mb
    แต่ที่ได้มามันเป็น ddr1 16ชิพ 512 mb คืออยากจะรู้ว่า 8ชิพ กับ 16 ชิพ มันต่างกันยังไงบ้างครับ

ป.ล. ผมไปหาซื้อ dvd - rw (drive )ที่ร้าน j.i.b. พนักงานไม่ค่อยดูแลลูกค้าเลยถามว่าจะเอาอะไรก็ไม่ถาม รู้ว่างานยุ่งแต่ก็หน้าจะถามกันบ้าง

ดัน

Comment

คนขายปกติส่วนมากไม่รู้เรื่องอะไรหรอกครับ เพราะว่าไม่ใช่ช่าง
      แต่จะเชียร์สิ่งที่ตัวเองอยากขาย หรือได้เปอร์เซนต์ แบบเกินหน้าเกินตา ก็เท่านั้น

8 กับ 16 ชิพ ผมว่าไม่แตกต่างหรอกครับ Benmark ก็เหมือนกัน จะต่างกันตรง CL ที่ยิ่งน้อยยิ่งแรง

Comment

มีอะไรเพิ่มเติมอีกปะครับ

Comment

ถามว่า 8 กับ 16 ต่างกันมั้ย

ไม่ต่างเลยครับไม่มีผลอะไรทั่งนั้น

แต่เวลา Dual ชิบต้องเท่ากันนะไม่งั้น อด

Comment

Working...
          X