Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800Ultra 33,500 แพงจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800Ultra 33,500 แพงจัง

อย่างแพงอ่ะ ใครขนหน้าแข้งเยอะซื้อไปถอนขนหน้าแข้งหน่อยสิ

เดี๋ยวรอดูคุณเปกาซัสนะ เค้าจะเอา 8800Ultra มา SLI

งบไม่พอ ซื้อ GTX มาอัดเองดีกว่ามั้ย!?! คงได้ แต่ถ้า ultra อัดต่อคงตามไม่ทัน เพราะ แรมดีกว่า

Comment

ไม่อยากจะคิดว่า 8900 GTX ออกมาจะราคาเท่าไหร่...สงสัยต้องหันไปคบค่ายสีแดงแล้วมั้งเนี่ย

Comment

!การ์ดในฝันของใครหลายๆคน!

Comment

ผมก็ไม่อยากคิดเลยว่าค่ายสีแดงที่ออกใหม่จะราคาเท่าไหร่ ไม่ถูกกว่ากันหรอก ^^"

Comment

เท่าที่ดูในตาราง เดียวโดน HD2900XT CROSSFIER แน่นอน ราคาพอกัน 555+ มีตังซื้อการ์อจอขนาดนี้ เรื่องไฟ จ่างอีกหมื่น ขนหน้าแข้งไม่มีล่วง ไม่ว่าจะซื้อ ATI หรือ NVIDIA 555+

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              เท่าที่ดูในตาราง เดียวโดน HD2900XT CROSSFIER แน่นอน ราคาพอกัน 555+ มีตังซื้อการ์อจอขนาดนี้ เรื่องไฟ จ่างอีกหมื่น ขนหน้าแข้งไม่มีล่วง ไม่ว่าจะซื้อ ATI หรือ NVIDIA 555+
              อ่ะ...ผมก็ไม่ได้เอะใจเลย แล้วแบบนี้ผมจะซื้อ 8800Ultra หรือ HD2900XT CROSSFIRE ดีครับเนี่ย...

การ์ดในฝัน.... ก็ให้มันอยู่ในฝันต่อไปดีแล้วครับ อิอิ
              Last edited by ARES; 19 May 2007, 18:53:18.

Comment

แบนวิธ 100 กว่าโน่นแน่ะ

Comment

TNT2 VANTA 32M ดีที่สุดครับ 100 เดียว ใส่เข้าไป ก็สามารถเข้ามาคุยกันในเวปได้แล้วครับ 555+

Comment

ต่างกันตรง คอร์/เมม เล่น GTX ดีกว่ามั้งครับ แล้วเอามาอักเอง ประหยัดไปมากเลยนะเนี่ย

Comment

Working...
                    X