Announcement

Collapse
No announcement yet.

17000-19000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 17000-19000

มันมีราคานี้รึป่าวครับ note book อ่ะครับ เอาแบบ เล่นเกมส์ SF Onlineได้ก็พอครับ แนะนำ และ ยี่ห้อทีนะครับ

ก็พอมีอยู่ครับ แต่คงต้องไปพึ่งพา pentium M แบบ single core เก่าหน่อยแต่ยังแรงครับ compaq ยังพอเห็นอยู่ วันนี้เดินผ่าน powerbuy ครับ เอ่อ คือ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เหยียบพันทิพย์เลย หุๆ

Comment

คิดว่าคงต้องมือสองครับ ไม่แน่ใจ

Comment

หุหุ แล้ว ที่งาน คอมารท์ มันน่าจะถูกรึป่าวครับ เอาแบบมีกล้อง แล้วเราซื้อ ต้องดูอะไร เป็น ข้อไปเลยนะครับ ว่า ต้องตวรจสอบอะไรบ้าง เช็ดอะไร บ้าง ไม่เคยซื้อเลย

Comment

acer ที่เป็น sempron ไง เกิน นิดหน่อย ต่อคนขายเอาละกัน
          Last edited by compaq; 20 May 2007, 13:52:01.

Comment

....

Originally posted by compaq View Post
            acer ที่เป็น sempron ไง เกิน นิดหน่อย ต่อคนขายเอาละกัน
            ผมก็มองตัวนี้อยุ่นะครับ แต่ เรื่อง การ์ดจอ ATI บน note book ไม่รู้ ดูยัง ว่ามันเล่นเกมได้ไม่ได้อ่ะครับ แล้ว สมพร จะได้อายุนานรึป่าว ร้อนมากป่าวก็ไม่รู้ ด้วย หุหุ

Comment

ผมก็ไม่เคยใช้ acer ครับ

Comment

sempron ใน benq รุ่นก่อนๆ ก็มีครับ ลองไปดูครับ ผมว่าตัวนี้น่าสนกว่า

Comment

แล้วตอนนี้มีรุ่นไหนบ้างครับ ที่1000ทิพ

Comment

Working...
                  X